Naomba ushauri


M

magotijuly

New Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
4
Likes
0
Points
0
M

magotijuly

New Member
Joined Jun 6, 2012
4 0 0
Mimi ni binti wa miaka ishirini na saba, nina mpenzi lkn mpenzi wangu huyu aliwahi kubahatika kupata mtoto na msichana mwingine alitengana na mtoto kama mwaka mmoja, mama wa mtoto alimchukua mtoto akampeleka kijijini kwako upareni, kilichopo yule mtoto anaishi mazingira ya ajabu maisha magumu hakuna mtu wakushinda nae nyumbani anashinda kwenye kilabu cha pombe nahii tuligundua baba ya mchumba kwenda kumuangalia mtoto kiukweli yule mtoto anahitaji msaada, mchuchu amejaribu kuongea na familia lkn hawataki kuachia mtoto, imagine ana miaka minne mpk sasa hata shule hajaanza inauma,tatizo ni kwamba mchuchu anampenda sana huyu mtoto kiasi cha kwamba hata tukiwa faragha akimkumbuka tu show yote inaishia hapohapo, nahitaji msaada sipotayari kumucha nampenda tatizo ni mtoto naamini tukifanikiwa kumpata mtoto hata mimi nitafurahia mapenzi,imenitesa mwaka sasa nisaidieni.
 
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
1,178
Likes
15
Points
0
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
1,178 15 0
Kisheria inawezekana kumchukua kwa vile mama hana uwezo wa kumhudumia
 
M

magotijuly

New Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
4
Likes
0
Points
0
M

magotijuly

New Member
Joined Jun 6, 2012
4 0 0
So kama tukionana na wanasheria wanaweza solve hii??
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,868
Likes
1,480
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,868 1,480 280
hapo naona unataka kujiingiza kwenye matatizo....
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,206
Likes
2,355
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,206 2,355 280
Nina wasiwasi utakuja kumgeuza housegirl huyo motto in the long run. Kama sio jitetee
Mimi ni binti wa miaka ishirini na saba, nina mpenzi lkn mpenzi wangu huyu aliwahi kubahatika kupata mtoto na msichana mwingine alitengana na mtoto kama mwaka mmoja, mama wa mtoto alimchukua mtoto akampeleka kijijini kwako upareni, kilichopo yule mtoto anaishi mazingira ya ajabu maisha magumu hakuna mtu wakushinda nae nyumbani anashinda kwenye kilabu cha pombe nahii tuligundua baba ya mchumba kwenda kumuangalia mtoto kiukweli yule mtoto anahitaji msaada, mchuchu amejaribu kuongea na familia lkn hawataki kuachia mtoto, imagine ana miaka minne mpk sasa hata shule hajaanza inauma,tatizo ni kwamba mchuchu anampenda sana huyu mtoto kiasi cha kwamba hata tukiwa faragha akimkumbuka tu show yote inaishia hapohapo, nahitaji msaada sipotayari kumucha nampenda tatizo ni mtoto naamini tukifanikiwa kumpata mtoto hata mimi nitafurahia mapenzi,imenitesa mwaka sasa nisaidieni.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,640
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,640 280
Mwambie mchuchu afanye jitihada aweze
kumpata mtoto...........

je na wewe uko tayari kumlea mtoto wa mchuchu kwa mapenzi yote
usiwe unahitaji mtoto aje ili show yenu isivurugike.......!!!!!!
 
M

magotijuly

New Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
4
Likes
0
Points
0
M

magotijuly

New Member
Joined Jun 6, 2012
4 0 0
Mbona ma house girl wamejaa kwann nimfanye hivyo mtoto wa mwenangu? wkt na mm ni mwanamke? je wakwangu akifanyiwa hivyo mm nitafurahi unadhani?? wala sina hizo fikra nahitaji mtoto apate haki yake yake ya msingi elimu ambayo itakuja msaidia baadae, na kutoa kwenye shida
 
M

magotijuly

New Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
4
Likes
0
Points
0
M

magotijuly

New Member
Joined Jun 6, 2012
4 0 0
Amini napenda watoto kutoka moyoni mwangu thats sifurahii maisha anayoishi yule mtoto natamani hata saa hii aje me am ready
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,070
Likes
20
Points
135
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,070 20 135
I understand ur feelings ,fata lawyers mchukue mtapata baraka! Utamsaidia pia.
Unaongeza credits kwa mchuchu!lol
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180

hongera bi dada kwa moyo wa upendo
mwambie mchuchu aende ustawi wa jamii
ni dhahiri huyo mama hana uwezo wa kulea mtt
thats y kampeleka kwao,baba atapewa mwanae kiulaini!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144