naomba ushauri wenu wana jamii

naomba ushauri wenu wana jamii

wana javi sio mimi ni kaka yangu ndio kapata huo msiba
 
kwahiyo ushauri wenu uko wapi awache au vipi kasema hajawahi kufanya nae mambo ya kikubwa lakini wa me kiss na picha anayo yupo tayari kuapa na msahafu
 
mambo mengine,ushauri ni wake mwenyewe,amuweke chini mke wake,na amuulize kisa na mkasa cha kufanya vile,huyo kaka aijue mbivu na mbichi,halafu aamue mwenyewe.ndoa ndoana zipo nyingi tu
 
Yeah am free mpenzi naomba ushauri wako
Ndoa ni kama glasi mbili zenye maji zilizobebwa juu ya sinia, kujigonga ni jambo la kawaida ila linda zisivunjike tu,
Mwambie kaka yako kwanza atambue kuwa yule ni mkewe akiwa chumbani tena kifuani tu, akitoka amwachie mungu, kwahiyo aliyoona au kusikia ni matokeo mema ya ndoa imara! Hamuwezi kuwa na ndoa imara bila kutokea yatakayoiimarisha ndoa hiyo nayo ni masaibu tu ndio yenye uwezo wa kuimarisha ndoa!

Mwambie amsamehe hilo ni moja ya jaribu ktk ndoa, akimwacha atapata wakumfumania wakimla masaburi kabisaaa!
 
anasema hajaliwa lakini ame kiss na yupo tayari kuapa mbele ya msahafu
 
jamani denda sindoka umaliwa mzigo kabisa
 
hata wakimala masaburi ndio shazoe time nyengine anajamba mbele yangu kama nishemegi yangu
 
itakuwa vema yey akika chini na mkewe waongelee na amuonyeshe hizo picha..

Mambo mengine tuwaachie wahusika ..
 
siwezikubisha inawezeka hata haba javi wameshamla coz hata huyo anaetembea nae ni dereva tu wa sadol pugurodi
 
anasema hajaliwa lakini ame kiss na yupo tayari kuapa mbele ya msahafu
mmmh,muongo huyo.hata ingekuwa mimi ningesema hivyo hivyo.kwa kuwa hayo mengine huyo jamaa hana ushahidi,atashikilia hivyo hivyo
 
Kaka yangu sio mimi naomba ushauri wako

Nimeandika hivyo kwasababu thread zako zote unazoanzisha hapa zinahusu ngono tu. Yaani kichwani mwako wewe kumejaa ngono tu.

lakini wife wahuyo alokula denda ni mzuri kushinda wife wa kaka yangu tufanyeje nimshauri vipi?

Hii sasa ni udhihirisho kuwa habari hii ni ya kutunga tu wala haina ukweli wowote
 
Nimeandika hivyo kwasababu thread zako zote unazoanzisha hapa zinahusu ngono tu. Yaani kichwani mwako wewe kumejaa ngono tu.



Hii sasa ni udhihirisho kuwa habari hii ni ya kutunga tu wala haina ukweli wowote
Wewe nipe ushauri plz
 
ushauri wenu naomba huyu ni brother wangu
 
mstanie hata nyinyi mkimjua huyo demu mnaweza kumchuku namini hajui kusema no ukiwa na bb tayari Unaweza kumchukua bila hela maneno tu yanatosha
 
trust me ukiwa nasimu ya black berry unamchukua huyu demu bila mambo mengi
 
Kwahiyo umemwambia asubir kidogo uwaulize jf ndo utamjibu au?

mambo mengine sijui yakoje, sasa sijui hadi saa hizi huyo bro anasubiri JF, nadhani ni bora amwambie huyo bro wake aingie to JF awe member mwenyewe
 
Back
Top Bottom