Naomba ushauri wa kitaalamu.

Mnyalu-DSM

Member
Oct 2, 2011
90
0
Jumapili iliyopita nilijisikia kizunguzungu na kichwa kuwa kizito.Nikaenda hospitali wakanipima pressure wakaona 123/75.Wakapima damu na kuona sina maleria bali nina Typhoip.Nikapewa dawa za kunywa kwa siku kumi na bado naendela nazo na leo ni siku ya 4.Lakini bado najisikia kizunguzungu na joto kali mara moja moja na hali nilitegemea nipate ahueni.Sasa sijui kuna tatizo jingine au la.Na je kweli kizunguzungu ni dalili ya Typhoid?.Tafadhali naomba ushauri?
 

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Oct 25, 2011
477
250
typhoid dalili zake huwa ni ngumu kuzitabiri,zinaweza kuja katika forms tofauti.maliza dose kwanza utapata ahueni,kunywa maji mengi,kula ushibe na upate muda wa kupumzika.
 

Mupirocin

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
1,728
2,000
Unogage mnyalukolo, kwanza pole. Walikupima kiwango cha damu, coz damu ikiwa ndogo yaweza kukuletea kizunguzungu. Pia pima na sukari. All the best
 

Gomic

Senior Member
Dec 8, 2012
102
225
Ale bela.Nashukuru Mungu naendela vizuri sasa baada ya kunywa maji mengi kila wakati.Tatizo ni kuchimba dawa kila wakati.Ila ni bora kuliko kizunguzungu na tumbo kukaa ovyo.Kipindi wanachukua vipimo walipima uwingi wa damu wakasema iko sawa.Sijajua sukari kama iko sawa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom