Naomba ushauri namna ya kumshauri


lindunduru

lindunduru

Senior Member
Joined
Aug 2, 2015
Messages
168
Likes
147
Points
60
lindunduru

lindunduru

Senior Member
Joined Aug 2, 2015
168 147 60
Nina mdogo wangu kaishi na mke wake kwa miaka kama mitano na mpaka mwezi march mwaka huu walikiwa pamoja.mola kawajalia mtoto mmoja.

Huyu shemeji yangu alimuaga dogo kuwa anaenda kusalimia kwao nq kuwasaidia kuvuna Mpunga.

Mwezi mmoja baadaye alimtumia taarifa dogo kuwa hana mpango wa kurudi tena kwake kwa sababu ameichoka ndoa,na kwamba anataka kuishi ki bachela.

Pamoja kuwa huko aliolewa na mwanaume mwingine akiwa mke wa pili anamuomba dogo kuwa anataka kurudi tena kwenye ndoa.
Nimshauri vipi?
 
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
1,190
Likes
727
Points
280
Age
24
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2017
1,190 727 280
Mkuu asikubali hicho kitu hata kidogo kumruhusu arudi
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,786
Likes
9,211
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,786 9,211 280
Mademu kibao kwanini mmoja akupe mawazo?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,842
Likes
10,011
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,842 10,011 280
Huyo anataka kurudi kwenye kabuli lake?hao ndio watu wanakutwa wameuawa tu
 
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
4,227
Likes
10,121
Points
280
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
4,227 10,121 280
Arudi kufanya nini? Au kasahau nguo zake?

Huyo mwanamke angekua mstaarabu angebaki hukohuko!!
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,106
Likes
23,140
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,106 23,140 280
Hivi hata wewe umeshindwa kufanya uamuzi??? Umeoa mtu then kakuacha kaenda kuolewa tena yakamshinda karudi.

So akirudi siku ingine akipata kwingine akukimbie???

Mwambie kile alichokikimbia mwamzo kipo vile vile akijabadilika.

Mwambie dogo atafute mwingine. Hapo hata maandiko yanaruhusu
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
4,585
Likes
4,761
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
4,585 4,761 280
Mshaurii dogoo naee aletee yulee demuu akee ajee kuishi apoo..!! Afuu huyo mke wake hata asimjibu kitu...zaidi ya kumwambia Aendelee na maisha yakee
 
K

king suleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
1,669
Likes
876
Points
280
Age
26
K

king suleman

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
1,669 876 280
After God fear women
Hili liwe funzo kwa walio nje
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
99,937
Likes
284,199
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
99,937 284,199 280
Alichokuwa anakitaka ndio hiko ameshakipata asiyefunzwa na mamaye ulimwengu humfunza ila inaonekana bado mdogo wako anampenda mkewe mwambie afanye vile moyo wake unataka
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,380
Likes
2,033
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,380 2,033 280
Hv ni kwamba Vijana siku hizi wanaoa bila kujuwa wajibu wao ama ni uwezo wao wa kufanya maamuzi ndo mdogo? Mana bado siamini kama Kijana alie ishi kwenye ndoa miaka 5 anaweza omba ushauri kama huu!!!
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
21,008
Likes
19,615
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
21,008 19,615 280
Karamu mbili zilimshinda fisi...

Cc: mahondaw
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
5,547
Likes
8,820
Points
280
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
5,547 8,820 280
Ndio shida hiyo ya kufanya maamuzi pasi kuangalia pande zote za shilingi.

Amuache tu azidi kuona utamu wa kuwa na mke mwenza. Sababu ndio alichokuwa anakitaka hicho.
Avune alichopanda, lakini wakati mwingine maamuzi ya kimapenzi hua hayashirikishi akili bali ni moyo tu! Kwa akili ya kawaida tu(common sense) maamuzi ya hilo jambo wala hakupaswa kujiuliza na kutaka ushauri kwa watu wengine eti mtu aliyekusaliti kiasi hicho arudi a asirudi! Usishangae akapewa ushauri huyo mke asirudi lakini mume kimyakimya akamrudia!
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,853
Likes
6,087
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,853 6,087 280
Hivi huyo dogo bado anamuhesabu mkewe? wakati kishaolewa na jamaa mwengine. Hii ishu sidhani ya kuhitaji ushauri bali inahitaji uamuzi wa kumwambia huyo mdada tu. Halafu unasikia wanawake wapo kwenye madarasa ya makungwi sijui wanasomeshwa nini huko kwa makungwi.:D
 
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
25,498
Likes
66,018
Points
280
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
25,498 66,018 280
Avune alichopanda, lakini wakati mwingine maamuzi ya kimapenzi hua hayashirikishi akili bali ni moyo tu! Kwa akili ya kawaida tu(common sense) maamuzi ya hilo jambo wala hakupaswa kujiuliza na kutaka ushauri kwa watu wengine eti mtu aliyekusaliti kiasi hicho arudi a asirudi! Usishangae akapewa ushauri huyo mke asirudi lakini mume kimyakimya akamrudia!
Kweli kabisa mapenzi kitu kingine bana.
 
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
6,860
Likes
5,160
Points
280
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
6,860 5,160 280
Kijana hayo mambo waache waamue menyewe. Yeye ndo anajua anamuhitaji tena ama laaah. Halafu usikute mdogo wako alimfanyia shem vitimbi hadi akachoka ndo akaondoka sasa kama wote wanaamua kujirekebisha waache.
 

Forum statistics

Threads 1,235,092
Members 474,351
Posts 29,212,213