naomba ushauri kwa hili


mbalila

mbalila

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
799
Likes
26
Points
45
mbalila

mbalila

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
799 26 45
mimi ni mfanyakazi wa umma ,nataka kuomba mkopo wa mabati kutoka kwenye kampuni ya TUNAKOPESHA LIMITED malipo yao ni miezi 36 yaani miaka mitatu, sijaona mkataba wao ila viambatanisho ni salary slip mbili, bank statement ya miezi sita ya nyuma na photocopy ya kadi ya benk,sasa naomba kama wenye uzoefu na hawa watu anijuze naomba kuwasilisha .
 
O

Oyono

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2013
Messages
222
Likes
5
Points
35
Age
26
O

Oyono

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2013
222 5 35
Dah! mi mwenyewe mpango wangu ndo huo lakini siwajui vizuri!, ngoja 2wasubiri wadau!
 
M

Masscom

Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
46
Likes
17
Points
15
Age
38
M

Masscom

Member
Joined Mar 17, 2011
46 17 15
Usithubutu kabisa, wanatumia compounding interest method kama sijakosea ukikopa mil 3 unaweza ukalipa mil 6 au 7 kwa hiyo miaka mitatu. Hao jamaa ni wezi sana
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
235
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 235 160
wala usijaribu mkuuu kwanza wanakata hela kubwa mno kama hivyo dunduliza tu uwe unanunua hata bando tatu mpaka umalize au kachukue mkopo benki hao ni wakoloni weusi tanzania
 

Forum statistics

Threads 1,249,648
Members 480,983
Posts 29,706,193