Naomba ushauri kutoka kwa wa dada tu.

Naomba ushauri kutoka kwa wa dada tu.

JONATHAN KAMWAVAH'S

Senior Member
Joined
Oct 9, 2012
Posts
184
Reaction score
24
Jamani mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 26,maumbile yangu ya kiume ni makubwa kiasi cha kulizisha tu yani nnchi 7.3urefu na nnchi 2.1 upana,mwenzenu wakati wa kufanya mapenzi na chelewa sana kushusha mzigo kiasi kwamba mwanamke anaweza akashusha mla nne mimi mkavu!na sijawai kutumia dawa yoyote toka nizaliwe ya kuongeza nguvu wala nini na chakula nachokula ni chakawaida sana,je ni vizuri kuwa na ali kama hii,naombeni ushauli nijuwe kwani natafuta mchumba nisije achwa kisa ali hii.
 
unatumia muda gani kwa TICS wako kuruhusu kontena kushushwa, in minutes please.
 
Meaning hauna hisia, au hisia ziko mbali sana. Ana Heri yule ambaye yu na kiasi; yule ambaye ana hold kwa kupenda (na sio kwa kutoweza), kiasi kwamba anaweza amua acome at the same time ambapo mpenziwe anacome.
 
Sabuni hizo boss, mpaka ngozi inakuwa ngumu kama ya kalumekenge. Acha vitu hivo big ni noma.
 
mie nilidhani mtu akitumia sabuni ndio anawahi kumwaga maana na sabuni anajipimia mwenyewe "mnato" wakati kitu origino mnato ni ule ule thruough out
 
Hahahahahahhaaaaa! Kalumekenge!!!!

umefurahishwa na huo upuuzi heee!ukweli ni kwamba sijawahi kufanya upuuzi huo toka nizaliwe,kwanza mapenzi ni kwa viumbe viwili vyenye jinsia tofauti wewe unafanya na sabuni si ndo mwanzo wa ushoga huo.
 
Sina uhakika na hiyo size uliyoandika. Unene huo na urefu huo wee punda?!
 
Labda si rizki unalazimisha tu, jaribu mchezo kinyumenyume uone itachukua muda gani.
 
Back
Top Bottom