Naomba ushauri kuhusu kozi hizi

Naomba ushauri kuhusu kozi hizi

RealixT

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2019
Posts
1,598
Reaction score
2,876
Msaada Bachelor Course ya Cyber Security & Digital Forensic na Bachelor Degree in International Relations and Diplomacy

Je, Competition & Effectiveness Zao Uraiani Zipoje?
 
Soma cyber ingawa sina hakika kama kuna wataalam wa it wa kueleweka hapa bongo.
 
Hizi ni kozi mbili tofauti kabisa yaani ni incomparable.

Ila kama sio mzuri kwenye ngeli, na uwezo wa kupangilia maongezi yako achana kabisa na international relations. International relations needs some special charisma and inborn traits.
 
Kwanini usisome computer science alafu uspecialize hiyo cyber dogo
Hp nilipo nina diploma ya ICT mkuu so nkitafakar Naona km nikienda kusoma TN bachelor ya computer science ni kma narudia mule Kenny IT au nakosea ndugu yng, ushaur went tafadhal
 
Hizi ni kozi mbili tofauti kabisa yaani ni incomparable.

Ila kama sio mzuri kwenye ngeli, na uwezo wa kupangilia maongezi yako achana kabisa na international relations. International relations needs some special charisma and inborn traits.
Nmekusoma mkuu [emoji120], ila kweny Ngeli npo vym tu fluent
 
Back
Top Bottom