Naomba ushauri; amesema hanitaki na nisimtafute tena

Naomba ushauri; amesema hanitaki na nisimtafute tena

wewe nae ulishabugi...mwanamke akiingia gheto kwako huyo kafuata mgegedo lazima umgegede. alishakuona boyo ndio maana. next tym ukipata demu hakikisha akija gheto anakuluta na boxer tuu. hapo yeye mwenyewe atajua kuwa yes mwanaume ndio huyu
 
wewe nae ulishabugi...mwanamke akiingia gheto kwako huyo kafuata mgegedo lazima umgegede. alishakuona boyo ndio maana. next tym ukipata demu hakikisha akija gheto anakuluta na boxer tuu. hapo yeye mwenyewe atajua kuwa yes mwanaume ndio huyu
Demu akiingia tu gheto anamkuta jamaa kavaa shati la blue na suruali nyeusi ya kitambaa tena ile ya kupimiwa kwa fundi cherehani pia kapiga na tai panaaa! Kwanini asimuone boya?
 
Tekeleza ulichoambiwa hakutaki na usimtafute jifunze kutoforce hisia za MTU zitakuletea mabalaaaa bure mwisho ujutie
 
Sasa unataka akudanganye anakupenda huku hakupendi? Furahi umempata mwenye uwazi la sivyo ingeendelea kujipa moyo. Mwambie sawa umekubaliana naye. Anza maisha yako ya baadae
 
Jaribu kutumia mtu wake wa karibu kumuita ujue nini tatizo mpaka akuache ndg,ukiona Bado anazingua warembo wapo wengi sana hata huyo utamuona hafai kabisa .
 
Nimekua nikifuatilia mada mbalimbali hapa jamvini, leo yamenikuta ni vema niwashirikishe wakuu naweza pata mawazo mbadala wa masahibu haya.
Nimekua nikijihusisha katika mahusiano na binti mrembo ivi nilimaliza nae chuo UDSm mwakajana.

Sasa mpenzi wangu huyu sikuwahi kumgegeda licha ya kila kitu kuwa sawa na amewahi fika geto kwangu zaidi ya maramoja huku nikimuomba tunda anasema niwe na subira hadi hapo tutakapo funga ndoa!
Kiukweli nampenda sana na nilimvumilia kwa yote hayo.

Ndio jana jioni kaniambia nisimtafute nisimsumbue na wala kumpigia simu kwani kwa sasa anampenzi wake haitaji nimuaribie. Hii imetokea ghafla tu bila sababu yoyote na mpaka sasa hataki hata kunisikia kabisa

Wakuu naombeni ushauri nifanyeje uyu mtoto anirudie maana sina namna ya kuishi bila yeye

Msaada wenu tafadhari
pole mwaya kwanza umejijengea falsafa ya kuwa huwezi bila yeye ondoa hili wazo akilini mwako....Jua kuwa Maisha yanavipindi kubali kuwa sasa kimefika kipindi cha kuwa bila yeye...Mwache aende usilazimishe kubaki. ...kama alikuwa na maana halisi ya kuwa wakwako atarudi tu.!! yaelekeze maisha yako huku kumbuka kuwa una mambo mengi tu ya muhimu ya kufanya hapa ulimwenguni...
 
Wakuu sina maana hiyoo bali nahitaji ushauri utakao nisaidia mimi ili niweze kumteka ndo lengo langu
Tuma majambazi wamteke...Kijana inaoneka kwenye mapenzi ni mgeni nawe uliamini mpaka muoane yaan unaomba tunda kizembe namna hyo..wajanja wamekuwahi na huko anakazwa kisawa sawa..we potezea utashindwa fanya mambo yako ya msingi usipende kumfikiria mtu ambaye hakufikirii
 
Sasa mkuu tukupe ushauri umtafute ama ushaona tatu bila bado unajikaza unafikiri utashinda zama hizi ts better to love yourself
 
Nimekua nikifuatilia mada mbalimbali hapa jamvini, leo yamenikuta ni vema niwashirikishe wakuu naweza pata mawazo mbadala wa masahibu haya.
Nimekua nikijihusisha katika mahusiano na binti mrembo ivi nilimaliza nae chuo UDSm mwakajana.

Sasa mpenzi wangu huyu sikuwahi kumgegeda licha ya kila kitu kuwa sawa na amewahi fika geto kwangu zaidi ya maramoja huku nikimuomba tunda anasema niwe na subira hadi hapo tutakapo funga ndoa!
Kiukweli nampenda sana na nilimvumilia kwa yote hayo.

Ndio jana jioni kaniambia nisimtafute nisimsumbue na wala kumpigia simu kwani kwa sasa anampenzi wake haitaji nimuaribie. Hii imetokea ghafla tu bila sababu yoyote na mpaka sasa hataki hata kunisikia kabisa

Wakuu naombeni ushauri nifanyeje uyu mtoto anirudie maana sina namna ya kuishi bila yeye

Msaada wenu tafadhari

Kaa kimya tu., utakuwa unaumia lakini u never know anaweza kukutafuta, dem akisema hakutaki na ukianza kumbembeleza anaweza ata akakuua kwa kukukatisha tamaa tena unaweza kumwabia nakunywa sumu atakujibu mbona unacherewa?

Kitu 1 tu ndo kitakusaidia., muandikie sms fupi tu kwa mfano "Nakutakia maisha mema" halafu kaa kimya. tena kimya kabisa.
 
Nakushauri nenda kwa mganga ili umrudishe maana ushasema uezi ishi bila yeye na Jf kuna jamaa Alieleza jinsi ya kumrudisha mpenzi
 
Dah watu wengine bana tena graduate wa udsm, unahangaika na asiekutaka? Achana nae fanya mambo yako
 
Mkuu achana nae kabisa kwani iyo picha ni dhahiri shahiri kabisa haitaji kuwa na wewe na ukilazimisha akurudie ujue kabisa utakuja umia zaidi ya hapo..
 
Dah watu wengine bana tena graduate wa udsm, unahangaika na asiekutaka? Achana nae fanya mambo yako
Mkuu huyu jamaa karushiwa bomu la machozi limemkosa sasa kaona haitoshi kaamua alikimbie kabisa alifate alikumbatie hahahaha kweli sikio lakufa duu...
 
Back
Top Bottom