Naomba ujikaze, najua utalia sana!

Naomba ujikaze, najua utalia sana!

CCM! CCM! CCM! hamtaiweza na mtazeeka mkisema hivyo hivyo, aliishindwa mababa zenu sembuse nyinyi? sana sana mtapigwa mabomu, mwishie kupata vilema bila sababu! kisa? kuwatafutia watu ulaji!

BABA zetu walitufungulia njia na kutupa mwanga ili tuweze kuwamwaga BABA zako? hata kwa mabomu tunasonga mbele haturudi nyuma.
 
  • Thanks
Reactions: LAT
Sidhani kamanda wangu iwapo unamaanisha ccm ikiwa na mmana tofauti na ile CCM wazazi wako. Nakwambia hivi maana umewatusi wazee wako wote including baabu na nyanya zako wa pande zote mbili kwa baba na mama yako, kwa nini, ni kwa sababu walikuwa CCM. Ama la walikuwa si wana CCM kwa hasira either za kung'olewa mashamba yao ya bangi Tarime au hawakuwa raia. Sikiliza issue ya uraia inayoendelea bungeni sasa. Do u think CCM ni mtu au watu? Mkosoe mhalifu ndani ya CCM not chama. Mimi sina chama bado natafakari bado kipi niingie sipendi uitusi chadema,ccm,nccr wala cuf kwani siku moja nikiwa member wakimojawapo nitaakuhamasisha ubadili mtazamo kupitoa jukwaa hili
 
Ina maana huyu mahkaji ni mtoto wa chadema? Usimbebeshe mzigo asioweza Kuutua. Huyu hana dalili za chadema sidhani kama angeleta hoja ya kitimoto katika hali ya nchi ya sasa. Ninyi waheshimiwa wa JF chujeni hoja kabla ya kuitupa kwa wadau naomba muwe mnapost zenye Mlengo wa kujenga nchi yetu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom