Naomba uipe jina hii picha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba uipe jina hii picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by ndetichia, Sep 7, 2011.

  1. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    source:tanzagiza.com
     
  2. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nchi aliyozaliwa kijana bagamoyo hana kichwa, akawekewa nazi na sasa ni Rais wa Jamhuri wa Muungano wa Tanzania.
     
  3. C

    Capitani Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi huliwa na wenye meno, hutawaliwa na watawala,lakini imani ya mtu ni mtu mwenyewe. maendeleo ya mtu ni mapinduzi ya shughuli za mtu binafsi na wala hataletewe kama sadaka.
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 800
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kula sharti uliwe.....tehe tehe teheeeee................. Hapana hapana sikumaanisha hivyo!
     
  5. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwajiriwa ankula bata mwajiri anakula msoto
     
  6. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 410
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    wajinga ndio waliwao (watz).
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    ndani ya b day iliyo andaliwa na clouds fm
     
  8. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    National cake huliwa na wenye vichwa nazi tu!
     
  9. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Punda afe,mzigo wa bwana ufike.
     
  10. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uswahili hauna likizo wala matenite livu.
     
  11. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nchi nzima GIZA na wananchi wake SHIDA tupu na Maisha MAGUMU.Ila kwa mkulu maisha tambalale yamenyokaaaa kabisa anakula BATA Ikulu full umeme na kila kitu.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    imetulia.
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    sisi ni wenye nchi na nyie ni wananchi,daaah
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hiyo kali na ujumbe wake ni noma..
     
  15. A

    Aine JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kila mtu anaweza kuongoza nchi ni kupewa nafasi tu
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    dia hawa wanalalamika nini?kwani genereta ni bei ghali?hata huo mzigo kajitakia tu kwani sisi hatuuoni?mbona hatujaubeba.
    mwache ajipendekeze,suti zenyewe mwarabu kanipa masharti ya mahali pa kuzivalia na kazi za kuzifanyia sherehe,makongamano,mikutano na shughuli zozote zinazokuwa na makulaji na makunywaji.
    uongo dia?
    mwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    TANZAGIZA!
    <br />
    <br />
     
  18. p

    pat john JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuku kwa mrija, we kasote.
     
Loading...