Naomba ufafanuzi wa Kozi ya geographical information and remote sensing

Naomba ufafanuzi wa Kozi ya geographical information and remote sensing

mumagoma

Senior Member
Joined
Jan 15, 2014
Posts
186
Reaction score
95
Naomba kuuliza field za ajira za kozi hiyo ya GEOGRAPHICAL information and Remote sensing mtu akimaliza anaajiriwa wapi?

Na kwa Tanzania inatolewa vyuo gani? Na lini imeanzishwa.
 
Naomba kuuliza field za ajira za kozi hiyo ya GEOGRAPHICAL information and Remote sensing mtu akimaliza anaajiriwa wapi?

Na kwa Tanzania inatolewa vyuo gani? Na lini imeanzishwa.
Diploma, degree, masters au PhD?
 
Kama hii program itaanzishwa hapa nchini kwa upande wa Bachelor degree itapendeza sana. Kwa upande wa Masters niliwahi sikia ipo UDSM. Lakini ni mojawapo ya field tamu sana kwani inaendana na mabadiliko ya teknolojia kwa kada nyingi za sayansi. Afya, kilimo, mazingira, uhandisi, n.k
 
Kama hii program itaanzishwa hapa nchini kwa upande wa Bachelor degree itapendeza sana. Kwa upande wa Masters niliwahi sikia ipo UDSM. Lakini ni mojawapo ya field tamu sana kwani inaendana na mabadiliko ya teknolojia kwa kada nyingi za sayansi. Afya, kilimo, mazingira, uhandisi, n.k
Ipo ardhi tayar
 
Kama hii program itaanzishwa hapa nchini kwa upande wa Bachelor degree itapendeza sana. Kwa upande wa Masters niliwahi sikia ipo UDSM. Lakini ni mojawapo ya field tamu sana kwani inaendana na mabadiliko ya teknolojia kwa kada nyingi za sayansi. Afya, kilimo, mazingira, uhandisi, n.k
Program imeanzishwa ilaa sema RS na GIS kwa TZ bado tupo nyuma Sana ndg, vijana wengi waliobobea kwa ayo Mambo wamejikita ku-execute kazi za upimaji Kama sehemu ya kujipatia kipato kuliko RS na GIS.
 
Program imeanzishwa ilaa sema RS na GIS kwa TZ bado tupo nyuma Sana ndg, vijana wengi waliobobea kwa ayo Mambo wamejikita ku-execute kazi za upimaji Kama sehemu ya kujipatia kipato kuliko RS na GIS.
nimekusoma baba bite
 
Kama hii program itaanzishwa hapa nchini kwa upande wa Bachelor degree itapendeza sana. Kwa upande wa Masters niliwahi sikia ipo UDSM. Lakini ni mojawapo ya field tamu sana kwani inaendana na mabadiliko ya teknolojia kwa kada nyingi za sayansi. Afya, kilimo, mazingira, uhandisi, n.k
UDOM ipo tokea 2013
 
Naomba kuuliza field za ajira za kozi hiyo ya GEOGRAPHICAL information and Remote sensing mtu akimaliza anaajiriwa wapi?

Na kwa Tanzania inatolewa vyuo gani? Na lini imeanzishwa.
ukimaliza unaajiriwa
1.agricultural industries
2.halmashauri
3.taasisi za mazingira
4.misitu
5.maji
6.engineering activities
7.tanapa
8.historical site
9.oceanic activities
10.TMA

zipo sehemu nyingi sana mkuu naweza kusema kila sehemu hao jamaa wanafiti kama huamini jaribu kuongeza hapo then nitakuambia wanahusikaje
 
ukimaliza unaajiriwa
1.agricultural industries
2.halmashauri
3.taasisi za mazingira
4.misitu
5.maji
6.engineering activities
7.tanapa
8.historical site
9.oceanic activities
10.TMA

zipo sehemu nyingi sana mkuu naweza kusema kila sehemu hao jamaa wanafiti kama huamini jaribu kuongeza hapo then nitakuambia wanahusikaje
Vp baharini inatumika pia na jeshini je?
 
ukimaliza unaajiriwa
1.agricultural industries
2.halmashauri
3.taasisi za mazingira
4.misitu
5.maji
6.engineering activities
7.tanapa
8.historical site
9.oceanic activities
10.TMA

zipo sehemu nyingi sana mkuu naweza kusema kila sehemu hao jamaa wanafiti kama huamini jaribu kuongeza hapo then nitakuambia wanahusikaje
Vp tanesco na tra inafanya vp kazi
 
Vp tanesco na tra inafanya vp kazi
Yap tanesco ni kuandaa mfumo unaitwa geodatabase unakuwa na taarifa za mteja na anapo patikana hata kukiwa na shida unaenda kwa mteja moja kwa moja na mfumo huu unauunganisha na satellite image inaonesha nyumba ya mteja

Pia katikaTRA unaandaa geodata base ambayo itaonesha status ya nyumba ,matumizi ya hiyo nyumba, jina la mmiliki na taarifa zingine ili uweze kukusanya property tax na MTU akilipa itakuonesha kwa rangi utakayoichagua kupitia Raman utakayoitengeneza mkuu, ii ingewasaidia TRA wasikusanye buku kwa kila nyumba coz kuna nyumba matumizi ni biashara au motel lkn wanalipa buku sawa na mtu ambaye matumizi ni residential
 
Vp tanesco na tra inafanya vp kazi
Yap tanesco ni kuandaa mfumo unaitwa geodatabase unakuwa na taarifa za mteja na anapo patikana hata kukiwa na shida unaenda kwa mteja moja kwa moja na mfumo huu unauunganisha na satellite image inaonesha nyumba ya mteja

Pia katikaTRA unaandaa geodata base ambayo itaonesha status ya nyumba ,matumizi ya hiyo nyumba, jina la mmiliki na taarifa zingine ili uweze kukusanya property tax na MTU akilipa itakuonesha kwa rangi utakayoichagua kupitia Raman utakayoitengeneza mkuu
 
Yap tanesco ni kuandaa mfumo unaitwa geodatabase unakuwa na taarifa za mteja na anapo patikana hata kukiwa na shida unaenda kwa mteja moja kwa moja na mfumo huu unauunganisha na satellite image inaonesha nyumba ya mteja

Pia katikaTRA unaandaa geodata base ambayo itaonesha status ya nyumba ,matumizi ya hiyo nyumba, jina la mmiliki na taarifa zingine ili uweze kukusanya property tax na MTU akilipa itakuonesha kwa rangi utakayoichagua kupitia Raman utakayoitengeneza mkuu
Kama inawezekana naomba ungefafanua na ile geo informatics halafu uitofautishe na hii gis & rs
 
Kama inawezekana naomba ungefafanua na ile geo informatics halafu uitofautishe na hii gis & rs
Geoinfomatics imecomprise na mambo ya land survey kama cadastral survey , engineering survey,mining survey ,route survey na hiyo GIS&RS IPO ndani

But hiyo GIS haina land survey
 
ukimaliza unaajiriwa
1.agricultural industries
2.halmashauri
3.taasisi za mazingira
4.misitu
5.maji
6.engineering activities
7.tanapa
8.historical site
9.oceanic activities
10.TMA

zipo sehemu nyingi sana mkuu naweza kusema kila sehemu hao jamaa wanafiti kama huamini jaribu kuongeza hapo then nitakuambia wanahusikaje
Mkuu vp kwa mtu anaefanya kazi idara ya utumishi hii kozi pia itamfaa
 
Back
Top Bottom