Naomba ufafanuzi uhalali wa gharama za kupima ardhi, kulipia nguzo Tanesco


V

vngenge

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2011
Messages
395
Likes
42
Points
45
Age
34
V

vngenge

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2011
395 42 45
Naomba ufafanuzi juu ya uhalali wa gharama za kupima ardhi. Kuna uhalali gani wa kulipa hizi gharama wakati sisi ni wapangaji na tunapaswa kulipa kodi ya Ardhi kila mwaka?. Inashangaza watumishi wanalipwa na serikali, vifaa vya serikali. Kama kweli kuna ulazima wa kulipa kwanini yasihesabike kama malipo ya awali ya kodi ya Ardhi?.
Tanesco, the same case gharama hizi za service line Na nguzo kwa nini zisirudishwe kwa mteja kama kama manunuzi ya Umeme kulingana Na gharama ulizotoa?
 

Forum statistics

Threads 1,274,340
Members 490,676
Posts 30,508,930