Naomba ufafanuzi kuhusu Mifuko ya jamii na SSRA


njiro

njiro

Senior Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
105
Likes
33
Points
45
njiro

njiro

Senior Member
Joined Nov 7, 2010
105 33 45
Nilikuwa nimeajiriwa sehemu. Baada ya hapo nikaacha kazi, na mafao yangu nikachukua hapo NSSF. Nikakaa mtaani bila kazi kwa mwaka mmoja (nilienda kusoma). Baada ya hapo nikabadilisha jina kisheria(kwa sababu binafsi).

Nikafanikiwa kuapata kazi sehemu nyingine nikiwa natumia jina jipya. Sehemu niliyopata kazi wafanyakazi wake wote wanapeleka mafao yao yanaenda NSSF. Nilipewa form ya kijiunga na mfuko tajwa, ila sikufanikiwa kupata namba hadi muda huu, hapa nimeishafanya kazi kama miaka mi 3 hivi so pale NSSF pesa yangu ipo kwenye suspense akaunti.

Kuna siku wakapita watu wa LAPF ofisini kwetu, nikajiunga na mfuko huo, na namba nikapata. Ila mafao yangu ya miaka mitatu yapo bado NSSF.

Swali ni hili
1. ni jinsi gani ya kuhamisha?
2. Sheria inasemaje?

Naomba ufafanuzi
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,870
Likes
15,419
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,870 15,419 280
Hilo la kubadirisha jina halina uhusiano na mulugo au mwigulu? Kuepuka usumbufu nenda ssra alpha house makochi ali hassan mwinyi road between moroco-victoria miaka mi3 hauna nssf no.? Kuna wizi hapo fuatilia usikae ofisini tu.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,013
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,013 280
Hilo la kubadirisha jina halina uhusiano na mulugo au mwigulu? Kuepuka usumbufu nenda ssra alpha house makochi ali hassan mwinyi road between moroco-victoria miaka mi3 hauna nssf no.? Kuna wizi hapo fuatilia usikae ofisini tu.
yap hapo ndio mwisho na pia payroll master wao amwambie anapeleka wapi hizo hela..
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,228
Likes
4,625
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,228 4,625 280
Ni kawaida, fuatilia na hela zako zote utapata.
 
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 5 35
kaka sheria inasema unaweza kuhamia mfuko wowote ule na haki zako zote utapata, ingawa zamani ilikua huruhusiwi, kama payroll yako inaonyesha unakatwa nssf basi fuatilia hiyo pesa yako, kwanza wasiliana na mwajiri wako kama anapeleka makato yako, pili nenda nssf wakupe mchakato kwanini hawajakupa Id yako hadi leo, chakufanya wakupe pesa zako zote plus any privilege wakikataa nenda SSRA wafuatilie hilo swala/
 
MITOCHONDRIA

MITOCHONDRIA

Senior Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
144
Likes
17
Points
35
MITOCHONDRIA

MITOCHONDRIA

Senior Member
Joined Feb 21, 2013
144 17 35
nilikuwa nimeajiriwa sehemu. Baada ya hapo nikaacha kazi, na mafao yangu nikachukua hapo nssf. Nikakaa mtaani bila kazi kwa mwaka mmoja (nilienda kusoma). Baada ya hapo nikabadilisha jina kisheria(kwa sababu binafsi).

Nikafanikiwa kuapata kazi sehemu nyingine nikiwa natumia jina jipya. Sehemu niliyopata kazi wafanyakazi wake wote wanapeleka mafao yao yanaenda nssf. Nilipewa form ya kijiunga na mfuko tajwa, ila sikufanikiwa kupata namba hadi muda huu, hapa nimeishafanya kazi kama miaka mi 3 hivi so pale nssf pesa yangu ipo kwenye suspense akaunti.

Kuna siku wakapita watu wa lapf ofisini kwetu, nikajiunga na mfuko huo, na namba nikapata. Ila mafao yangu ya miaka mitatu yapo bado nssf.

Swali ni hili
1. Ni jinsi gani ya kuhamisha?
2. Sheria inasemaje?

Naomba ufafanuzi

kabla ya kuchukua uamuzi wa kujiunga na lapf, nadhani maofisa wa lapf wangetakiwa wakupe ushauri, mana ulikutana direct na wahusika, sasa unakimbilia jf acha uzoba, au ulilazzmishwa. Watanzania bwana
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144