Jayfour_King
JF-Expert Member
- Nov 15, 2009
- 1,135
- 131
Wakuu nina nongwa ya ki tech, ambayo maelezo yake ni kama ifuatavyo:
Nilikuwa natumia Win XP ikaleta matatizo ambayo naamini yalitokana na virus kwamba short cut zote zilitoweka kwenye desktop nikajaribu kufanya hili na lile ikashindikana ndipo nikachukua uamuzi wa ku format na kuweka window mpya.
Ambayo ni Win7 Pro, matatizo ninayoyapata ni kwamba sipati sound na pia sipati option ya kubadili screen resolution ina option moja tu ya 640x480 ambayo ni inactive huwezi badili chochote na maandishi kwenye start menu ni makubwa kuliko kawaida. Machine ninayotumia ni Dell optiplex 260.
Msaada na ushauri wenu ni muhimu sana kwangu.
Kabla ya kuweka Win7 nilijaribu nilijaribu Vista Business sp1 hii ilikuwa na drivers za net na sound bila shida tatizo lake ni kwamba inaonyesha kwamba ina expire baada ya 30 days nami activation keys nimezimisplace hivyo nikalazimika kuiondoa kwa sababu hiyo.
Naomba darasa.
Nilikuwa natumia Win XP ikaleta matatizo ambayo naamini yalitokana na virus kwamba short cut zote zilitoweka kwenye desktop nikajaribu kufanya hili na lile ikashindikana ndipo nikachukua uamuzi wa ku format na kuweka window mpya.
Ambayo ni Win7 Pro, matatizo ninayoyapata ni kwamba sipati sound na pia sipati option ya kubadili screen resolution ina option moja tu ya 640x480 ambayo ni inactive huwezi badili chochote na maandishi kwenye start menu ni makubwa kuliko kawaida. Machine ninayotumia ni Dell optiplex 260.
Msaada na ushauri wenu ni muhimu sana kwangu.
Kabla ya kuweka Win7 nilijaribu nilijaribu Vista Business sp1 hii ilikuwa na drivers za net na sound bila shida tatizo lake ni kwamba inaonyesha kwamba ina expire baada ya 30 days nami activation keys nimezimisplace hivyo nikalazimika kuiondoa kwa sababu hiyo.
Naomba darasa.