Naomba Penal Code, na Maboresho Yake Yote


K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,476
Likes
791
Points
280
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,476 791 280
Nimekuwa nikipata changamoto juu ya Penal Code, na maboresho yake yote yaliyofanywa na Bunge.
Hii itasaidia kwani maboresho hayo hayapo wazi kwa wengi. Hii inafanya watu kuona kana kwamba sheria ni dhaifu au zimepitwa na wakati.
Ahsante kwa atakayetusaidia.
 
I

IDUNDA

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
458
Likes
16
Points
0
Age
39
I

IDUNDA

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
458 16 0
ingia kwenye web hii, ndani yake utavipata vyote. mle ndani bofya kwenye downloads,ukiona kanuni ya adhabu au sheria nyingine yeyote ile bofya, zipo kweney pdf. bofya SHERIA KWA KISWAHILI
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,476
Likes
791
Points
280
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,476 791 280
Ahsante sana ndg. Idunda
 

Forum statistics

Threads 1,250,713
Members 481,465
Posts 29,742,876