Naomba niwaulize dada zangu


K

Kipenzi Chao

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
99
Likes
2
Points
0
K

Kipenzi Chao

Member
Joined Oct 12, 2010
99 2 0
Kila nikipita mitaani nawaona wadada wakiwa wamevaa mikufu miguuni...! Lakini mikufu hii kuna staili za aina tatu nimepata kuziona, nazo ni;

  1. Mkufu unaovaliwa mguu wa kulia pekee
  2. Mkufu unaovaliwa mguu wa kushoto pekee
  3. Mkufu unaovaliwa miguu yote
Natambua kabisa kuwa yapo makabila mengine wanavaa kama urembo tu, na si vinginevyo. Lakini nilipata pia kusikia kuwa kwa baadhi za jamii kila mguu hubeba ujumbe wake; kama vile tiGO thumni, kotekote, nk. Sasa naulize kuhusu ukweli huo na mguu upi humaanisha nini?
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Kila nikipita mitaani nawaona wadada wakiwa wamevaa mikufu miguuni...! Lakini mikufu hii kuna staili za aina tatu nimepata kuziona, nazo ni;


  1. Mkufu unaovaliwa mguu wa kulia pekee
  2. Mkufu unaovaliwa mguu wa kushoto pekee
  3. Mkufu unaovaliwa miguu yote

Natambua kabisa kuwa yapo makabila mengine wanavaa kama urembo tu, na si vinginevyo. Lakini nilipata pia kusikia kuwa kwa baadhi za jamii kila mguu hubeba ujumbe wake; kama vile tiGO thumni, kotekote, nk. Sasa naulize kuhusu ukweli huo na mguu upi humaanisha nini?
Haimaanishi chochote zaidi ya mapambo tu.

Kwa dataz zaidi unaweza kumuuliza mvaaji, ana maanisha nini, kwa kuvaa mguu wa kushoto au kulia au yote miwili!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mapambo tu hayo nyie ndo mnatoa maana nyingine mbona za shingoni hamsemi au za kiunomi mnaona kawaida kwanini mguuuni tu?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Mambo ya pwani hayo wabara hamuyawezi!
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,081
Likes
1,508
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,081 1,508 280
hayo ni mapambo tu,jamani
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mmmmhhh bwana usipagawe mambo ya kawaida tu
inatokea sana wakati mtu umevaa mini skirt, short n.k
na umevaa malapa au sendoz ambazo hazina mikanda..
na unaweza vaa kwenye mguu wowote...
ni jinsi tu ya kuongeza accessories kwenye out fit....
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,026
Likes
4,643
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,026 4,643 280
Ni urembo tu kaka wala si zaidi ya hapo. :smile-big:
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,875
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,875 1,712 280
Kila nikipita mitaani nawaona wadada wakiwa wamevaa mikufu miguuni...! Lakini mikufu hii kuna staili za aina tatu nimepata kuziona, nazo ni;

  1. Mkufu unaovaliwa mguu wa kulia pekee
  2. Mkufu unaovaliwa mguu wa kushoto pekee
  3. Mkufu unaovaliwa miguu yote
Natambua kabisa kuwa yapo makabila mengine wanavaa kama urembo tu, na si vinginevyo. Lakini nilipata pia kusikia kuwa kwa baadhi za jamii kila mguu hubeba ujumbe wake; kama vile tiGO thumni, kotekote, nk. Sasa naulize kuhusu ukweli huo na mguu upi humaanisha nini?
wana jf tuwe siriaz, karibu kila wk kuna post juu ya mikufu ya miguuni, this wk i'v cn three..... Tazama jf photoes na siasa: i wish we w'd be bringing new things. Btw, ni mapambo tu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,725
Members 474,712
Posts 29,232,447