naomba niulize jambo mwenyekujua

Mwa chando

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
359
225
hivi tunatambua kuwa walio maliza kidato cha tano wameanza kuomba mikopo
swali! je hawa watu wanaenda jeshini na vyuo hawaja chagua kyomba vyuo

itakuwaje nawakati wanarudi mwezi wa 9
je watafanyaje?
 

jov

Senior Member
Aug 20, 2012
121
170
hivi tunatambua kuwa walio maliza kidato cha tano wameanza kuomba mikopo
swali! je hawa watu wanaenda jeshini na vyuo hawaja chagua kyomba vyuo

itakuwaje nawakati wanarudi mwezi wa 9
je watafanyaje?
kwani ukiwa jeshi huwezi apply ? network IPO popote pia kuna ems almost kila sehem za Tanzania........
 

saidry

Member
Aug 29, 2013
86
70
nakumbuka mwaka wetu tulisaidiwa kuapply na ndugu zetu waliopo nyumban wkt tupo jkt..kule khs network sahau...bora uangalie guidebook ya tcu..ucheq course unazozitaka afu uache watu wa nymbn wakujazie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom