naomba msaada


Muntu Ya Pori

Muntu Ya Pori

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2013
Messages
218
Likes
26
Points
45
Muntu Ya Pori

Muntu Ya Pori

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2013
218 26 45
wadau naomba yeyeto mwenye window 7 anisaidie. nataka kuondoa xp na kurun window 7 lakini hata kama una window 8 usisite kunisaidia
 
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
358
Likes
3
Points
0
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
358 3 0
Specifications, za Computer, yako hujasema, alafu unaitaji msaada, Windows 7>>>>>8>>8.1
zinaanzia GB 3>>> na hapo kwenye CD bado haija ji Expand,
halafu husemi kama una desktp au lptop,
kweli kaka?
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,516
Likes
15,520
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,516 15,520 280
Mimi ninazo zote hizo.
 

Forum statistics

Threads 1,249,645
Members 480,983
Posts 29,706,082