naomba msaada


oldd vampire

oldd vampire

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
253
Likes
1
Points
0
oldd vampire

oldd vampire

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
253 1 0
habari zenu wana jf doctor,samahani naomba nieleweshwe kuhusu kisukari,unco wangu amekipata takriban miaka mi8 saiv ila anakunywa sana pombe,lakni hatumii dawa sana mfano kuchoma insulin daily,sasa nashindwa kuelewa nina rafk angu nae anakisukari anakunywa pombe na anachoma insulin daily na yy ana miaka kumi tangu kimuanze,sasa najiuliza kwanini my unco yeye hatumii injection daily?inamaana vinatofautiana?na je huyu rafk angu akimpa mimba a gal mtoto anaeza kua na kisukari?na ni vyakula gani mtu wa kisukari anatakiwa epuka?
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
368
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 368 180
heh, kisukari siku hizi kinaambukizwa kwa kujamiiana?

Au hamfundishwi hata magonjwa ya kurithi ni yapi?

Hivi hivi shule mnaanzia fomu 7?
 
oldd vampire

oldd vampire

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
253
Likes
1
Points
0
oldd vampire

oldd vampire

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
253 1 0
heh, kisukari siku hizi kinaambukizwa kwa kujamiiana?

Au hamfundishwi hata magonjwa ya kurithi ni yapi?

Hivi hivi shule mnaanzia fomu 7?
kongosho my dear sijasema kina ambukiza kwa njia ya kujamiina,nachotaka kujua ni kama sio cha urithi,na huyo mtu alikipata tuu,inamaana hata watoto wake watakua nacho?heri yako wewe uliesoma biology
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Acha ukorofi basi, mwenzio nimeokoka ujue. Anamaanisha kwa kurithi banaa.
heh, kisukari siku hizi kinaambukizwa kwa kujamiiana?

Au hamfundishwi hata magonjwa ya kurithi ni yapi?

Hivi hivi shule mnaanzia fomu 7?
 
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
490
Likes
6
Points
35
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
490 6 35
,Diabetes is a genetic disorder,kuna probability kwamba huwa diabetes inarun katika baadhi ya generation.Diabetes ipo ya aina tofauti na kila mojawapo ina treatment zake. Pia inaweza kuwa triggered,mostly na vyakula,vinywaji tunavyotumia.walio kwenye trend ya familia ya aina hii itakuwa kwao rahisi kupata,kuliko familia ambayo haina historia hiyo,i have seen it, in some people.Ila mtu yoyote anaweza kupata asipozingatia afya yake.
Diabetes is a chronic condition, and is for life.
huyo uncle inabidi amconsult doctor achekiwe ili apewe right medication.pombe,fancy food,sugars,fast foods, faty foods ni hatari kwa mgonjwa wa kisukari.
 
oldd vampire

oldd vampire

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
253
Likes
1
Points
0
oldd vampire

oldd vampire

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
253 1 0
,Diabetes is a genetic disorder,kuna probability kwamba huwa diabetes inarun katika baadhi ya generation.Diabetes ipo ya aina tofauti na kila mojawapo ina treatment zake. Pia inaweza kuwa triggered,mostly na vyakula,vinywaji tunavyotumia.walio kwenye trend ya familia ya aina hii itakuwa kwao rahisi kupata,kuliko familia ambayo haina historia hiyo,i have seen it, in some people.Ila mtu yoyote anaweza kupata asipozingatia afya yake.
Diabetes is a chronic condition, and is for life.
huyo uncle inabidi amconsult doctor achekiwe ili apewe right medication.pombe,fancy food,sugars,fast foods, faty foods ni hatari kwa mgonjwa wa kisukari.
tanx issac,alot
 

Forum statistics

Threads 1,235,604
Members 474,678
Posts 29,228,413