Naomba msaada wanaJF; Masikio yangu yanaunguruma kwa ndani

Naomba msaada wanaJF; Masikio yangu yanaunguruma kwa ndani

Asante kwa ushauri mkuu
Usweke chochote sikio hata kuchokonoa na pamba ya masikio usijaribu nenda hospital ya masikio umekwisha elekezwa na mdau juu .Narudia tena usiweke punje ya chochote wala kuchokonoa sikio jamani kupata uziwi ni rahisi mnoo
 
Usweke chochote sikio hata kuchokonoa na pamba ya masikio usijaribu nenda hospital ya masikio umekwisha elekezwa na mdau juu .Narudia tena usiweke punje ya chochote wala kuchokonoa sikio jamani kupata uziwi ni rahisi mnoo
Ingekuwa hivyo, wote wanaosafisha masikio kwa pamba wangekuwa viziwi. Uliwahi kupata uziwi kwa kusafisha sikio na pamba?
 
nenda hospital Wenda mdudu kaingia kwenye sikio anatafuta sehemu ya kutokea.
 
Usweke chochote sikio hata kuchokonoa na pamba ya masikio usijaribu nenda hospital ya masikio umekwisha elekezwa na mdau juu .Narudia tena usiweke punje ya chochote wala kuchokonoa sikio jamani kupata uziwi ni rahisi mnoo
Asante mkuu kwa kujali.nmeenda ekenwa hspt Leo na nataraj kuanza doz Hv karibun
 
Habari za jioni,

Mimi ni binti wa miaka (20), kwa muda wa kama wiki sasa masikio yangu yamekuwa yakiunguruma kwa ndani kama sauti za magari hivi,mpaka kuna wakati nashindwa kusikia vizuri. Nakosa raha jamani, naombeni msaada wenu jamani.

ASANTENIII
Nenda Hospitali kubwa waone madaktari wa kitengo cha ENT watakusidia tatizo lako.
 
Usipopata nafuu nenda Namanga kuna Doctor Mzuri wa ENT wa muhimbili ana dispensary yake pale anakuwepo kila siku saa kumi na moja jioni.
 
Aisee tafuta ushauri wa daktari wa masikio haraka sana aisee.

Siku maumivu ya sikio yakianza halafu yakaungana na mishipa ya kichwa, utajuta kuzaliwa kwenye hii dunia.

Sikio we lisikie tu, maumivu yake hata jino wala jicho hayafuati........
liliwahi kuniumaga nilienda dispensary na night dress
 
Back
Top Bottom