Naomba msaada wa kisheria


K

Keben

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
698
Likes
118
Points
60
Age
32
K

Keben

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
698 118 60
Mm ni mtumishi wa serikali. Kuna mtumishi mwenzangu ambaye tunafanyanaye kazi kituo kimoja. Ametamka wazi kuwa atakuja kunilisha sumu, japo hakuniambia mm moja kwa moja ila ushahidi upo.
 
K

Keben

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
698
Likes
118
Points
60
Age
32
K

Keben

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
698 118 60
Mm ni mtumishi wa serikali. Kuna mtumishi mwenzangu ambaye tunafanyanaye kazi kituo kimoja. Ametamka wazi kuwa atakuja kunilisha sumu, japo hakuniambia mm moja kwa moja ila ushahidi upo. Je naweza kumshtaki?
 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,145
Likes
3,247
Points
280
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,145 3,247 280
Kesi ya moja kwa moja hii, si unasema ushahidi upo? Unasubiri nini kujongea Polisi?
 
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
1,767
Likes
678
Points
280
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
1,767 678 280
..
Mm ni mtumishi wa serikali. Kuna mtumishi mwenzangu ambaye tunafanyanaye kazi kituo kimoja. Ametamka wazi kuwa atakuja kunilisha sumu, japo hakuniambia mm moja kwa moja ila ushahidi upo.
.ushahidi uliopo Ni wa namna gani?
 
A

amos stima

Member
Joined
Jul 10, 2016
Messages
63
Likes
57
Points
25
Age
28
A

amos stima

Member
Joined Jul 10, 2016
63 57 25
Huo ni umbea na sio ushahidi here say evidence is not alowend bfr th court of law....huo ushahidi wa kusikia hautoshi kumtia mtu hatiani ..
 

Forum statistics

Threads 1,237,521
Members 475,533
Posts 29,291,783