Naomba msaada wa hii kesi jamani

Sep 1, 2018
29
125
Bosi wangu amenipa kazi ya ujenzi lakini kwenye makubaliano ya pesa yangu sikutaka nilipwe mimi nikataka alipwe mama yangu na bosi akakubali bali hio pesa bosi wangu hakutoa Cash akatoa Cheque. Baada ya mama yangu kwenda Bank akaambiwa cheque ni feki kwahio anaetakiwa kulalamika mahakamani ni nani wakati bosi alitoa cheque halali . .
Karibuni katika business law
 

Ukwaju

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
12,219
2,000
Hakuna kesi hapo, mrudishie Cheque yake Boss wako akupe cash kwani pesa bado haijatoka kwenye A/c yake. mkikagua mtajiridhisha kuwa malipo yamefanyika au bado
na si vizuri ufanye kazi wewe umuandike mtu mwingine, ni kosa, kwani kuna mambo ya Kodi,na makato mengine lazimau uyalipe kwa Serikali yetu
 
Sep 1, 2018
29
125
Hajuna kesi hapo, mrudishie Cheque yake Boss wako akupe cash kwani pesa bado haijatoka kwenye A/c yake. mkikagua mtajiridhisha kuwa malipo yamefanyika au bado
na si vizuri ufanye kazi wewe umuandike mtu mwingine, ni kosa, kwani kuna mambo ya Kodi,na makato mengine lazimau uyalipe kwa Serikali yetu
Asante ndugu kwa mchango mzuri wa mawazo shukrani
 

BISECKO

JF-Expert Member
Nov 28, 2016
539
1,000
Bosi wangu amenipa kazi ya ujenzi lakini kwenye makubaliano ya pesa yangu sikutaka nilipwe mimi nikataka alipwe mama yangu na bosi akakubali bali hio pesa bosi wangu hakutoa Cash akatoa Cheque. Baada ya mama yangu kwenda Bank akaambiwa cheque ni feki kwahio anaetakiwa kulalamika mahakamani ni nani wakati bosi alitoa cheque halali . .
Karibuni katika business law
Kasome negotiable instruments jibu liko wazi nani mwenye locus standi...
 

funzadume

JF-Expert Member
Jan 28, 2010
11,604
2,000
Hakuna kesi hapo, mrudishie Cheque yake Boss wako akupe cash kwani pesa bado haijatoka kwenye A/c yake. mkikagua mtajiridhisha kuwa malipo yamefanyika au bado
na si vizuri ufanye kazi wewe umuandike mtu mwingine, ni kosa, kwani kuna mambo ya Kodi,na makato mengine lazimau uyalipe kwa Serikali yetu
jibu lina mashiko sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom