Naomba msaada wa Adoption Agency in TZ..

Naomba msaada wa Adoption Agency in TZ..

John10

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Posts
357
Reaction score
11
Nilikuwa naomba msaada kama mtu yoyote anafahamu licence adoption agency in Dar Es Salaam, TZ. Pls kuna mtoto nataka kumchukua, naomba msaada wenu.
 
Ni vyema ukaenda Wizara ya Ustawi wa Jamii, Jinsia, Watoto ... utapata majibu sahihi

Asante kwa kujali
 
Nilikuwa naomba msaada kama mtu yoyote anafahamu licence adoption agency in Dar Es Salaam, TZ. Pls kuna mtoto nataka kumchukua, naomba msaada wenu.

John10:

Nilikuwa kwenye process kama hiyo. Lakini inaonyesha sheria za Tanzania zina ugumu wake kidogo.
 
John10:

Nilikuwa kwenye process kama hiyo. Lakini inaonyesha sheria za Tanzania zina ugumu wake kidogo.

Vipi uliwahi kufanikisha? unaweza kunipa details nianzie wapi. Kama unajua gharama zake naomba unijulishe. Thanks.
 
Kuna mtu namjua alitumia mwanasheria binafsi ambaye alimsaidia kuanzia kuandaa kesi, kuifile na kuifuatilia hadi mwisho. Kwenye gharama sijui alimcharge kiasi gani. Kama unahitaji namba za huyo mwanasheria ni PM nikutumie contact zake maana kuweka hapa hadharani bila idhini yake naona haijakaa vizuri.

Ila najua kwa tanzania najua kuna ugumu kwenye kuadopt mtoto wa kike aliye chini ya miaka 18 kama wewe ni mwanamume ambaye huna mke.
 
Vipi uliwahi kufanikisha? unaweza kunipa details nianzie wapi. Kama unajua gharama zake naomba unijulishe. Thanks.


Kama hupo USA, detail nyingi zinapatika katika website ya state department. Matatizo yanayokuja ni kuwa Tanzania sio signatory wa Hague Adoption Convention . Hivyo kama unaishi USA inakuwia vigumu kidogo kwa sababu wamarekani wanatumia vigezo vya Tanzania.

Tanzania inafanya adoption kwa watoto yatima. Na kama sio raia wa Tanzania ni lazima uwe umeishi Tanzania na complications zingine. Hivyo tafuta lawyer anayeweza kukusaidia ku-clear mambo ya Tanzania.

Takwimu za state department zinaonyesha kuwa chini ya watoto kumi kutoka Tanzania wanakuwa adopted na kuja USA. Hii namba inaonyesha ugumu fulani. Na process inaweza kuchukua mwaka. Hivyo jiandae na eventualities.

http://adoption.state.gov/adoption.homepage.html
 
Kama hupo USA, detail nyingi zinapatika katika website ya state department. Matatizo yanayokuja ni kuwa Tanzania sio signatory wa Hague Adoption Convention . Hivyo kama unaishi USA inakuwia vigumu kidogo kwa sababu wamarekani wanatumia vigezo vya Tanzania.

Tanzania inafanya adoption kwa watoto yatima. Na kama sio raia wa Tanzania ni lazima uwe umeishi Tanzania na complications zingine. Hivyo tafuta lawyer anayeweza kukusaidia ku-clear mambo ya Tanzania.

Takwimu za state department zinaonyesha kuwa chini ya watoto kumi kutoka Tanzania wanakuwa adopted na kuja USA. Hii namba inaonyesha ugumu fulani. Na process inaweza kuchukua mwaka. Hivyo jiandae na eventualities.

http://adoption.state.gov/adoption.homepage.html

Thanks for info and the link. Nimeangalia sheria za resident za TZ, miezi 12 naona itakuwa ngumu kwangu; kwa sababu sasa hivi nina uraia wa US, halafu muda wote nipo USA. Kisheria bado ninao uraia wa TZ. Kuna tatizo naona, kama nikijiandikisha kama raia wa TZ; USA wanaweza wakaniambia nimeukana uraia wao, complicated issue. Bongo kila kitu ni kigumu. Someone has to change this unnecessary law. Thanks.
 
Thanks for info and the link. Nimeangalia sheria za resident za TZ, miezi 12 naona itakuwa ngumu kwangu; kwa sababu sasa hivi nina uraia wa US, halafu muda wote nipo USA. Kisheria bado ninao uraia wa TZ. Kuna tatizo naona, kama nikijiandikisha kama raia wa TZ; USA wanaweza wakaniambia nimeukana uraia wao, complicated issue. Bongo kila kitu ni kigumu. Someone has to change this unnecessary law. Thanks.

John1:

Hiyo ndio conclusion niliyofikia kuwa sheria za Tanzania haziangalii wenye matatizo. Na ukweli wa mambo hizo ni sheria mpya. Hizi link zingine ni za organization zinazofanya adoption Tanzania.

http://www.cradleoflove.com/contact-us/
http://www.adoptiontanzania.org/index.html

 
Nilikuwa naomba msaada kama mtu yoyote anafahamu licence adoption agency in Dar Es Salaam, TZ. Pls kuna mtoto nataka kumchukua, naomba msaada wenu.

Wako watu wengi na mimi nikiwa mmoja wao tuna interest na adoption. Wengi hawajui waende wapi au taratibu zikoje. Nawaomba mjiunge na Social group ya Infertility and Adoption Support ya hapa JF. Hii itasaidi kushare knowledge, kuuliza na kusaida kujibu maswali, na vile vile wale ambao mmepitia hizi process tunawahitaji ili msaidie wengine.
 
Contact any lawyer in Tanzania atakusaidia, however maritial status, place of residence I.e you should be a resident of Dar Es Salaam, consent of the biological father/mother of the infant are most important
 
Back
Top Bottom