Naomba msaada kutoka kwa accountants or auditors | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada kutoka kwa accountants or auditors

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mwanawao, Jul 18, 2012.

  1. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,833
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Nimepokea message hii kutoka kwa mdau anayelipa hela yangu kwa installment. Sasa kuna kiasi ambacho ameshalipa tayari na kuna kiasi ambacho kimebakia. Leo kaniandikia ujumbe "send to me the total balance due". Hiki ni kiasi ambacho ameshalipa tayari au ni kiasi kilichobakia? Please tusaidiane maana wengine tuling'ang'ania physics hatukuwahi kusoma accounts. Thanks JF.
     
  2. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,383
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mtumie jumla ya kiasi ambacho bado unamdai .
     
  3. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,833
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana mnama.
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,332
    Likes Received: 1,287
    Trophy Points: 280
    Naamini anataka kujua kiasi ambacho bado unamdai! Mie sio accountant wala auditor.
     
  5. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona kama haikuhitaji Accountants na Auditors kujua alichoandika hapo? Mimi naona issue hapo ni kiinglish zaidi, yaani mtu yeyote anayejua inglish ataelewa.
    Balance = Salio/kiasi
    Due = kilichofikia muda wa kulipwa/iliyobaki.
     
Loading...