Naomba msaada kuhusu Usafiri wa kutoka Dar - Lushoto

Naomba msaada kuhusu Usafiri wa kutoka Dar - Lushoto

Hahahaaaaa ety mifuko ya Rambo. Kiukweli Mimi sijawahi tapika richa ya kona za Lushoto kuwa kali
 
Keibu Lushoto kaya osie kwa wau wangu haja heitangwa "Mlalo" (sitaki uniombe tafsiri)[emoji23][emoji23][emoji23]Kama unatokea Kusini, Panda gari za Mtwara-Tanga (kama hutojali) jiandae na kama Tsh.35000 shukia sehemu inaitwa segera (njia panda) hapo utapata gari nyingi za kwenda Lushoto...au unaweza toka huko uliko Hadi Dar then (uende Ubungo coz gari nyingi za Kusini mara nyinyi huishia Temeke au Mbagala) so ukifika Ubungo panda gari za Lushoto moja kwa moja nauli si chini ya 15000(hapo kuna Shambalai, Maning Nice, HG, Burdan na Mabasi mengineyo)...mwisho nikutakie safari njema!!
Nashukur Sana Kiongozi
 
msaada mingine aise naona ukakasi, siku ukiambiwa ukasome msumbiji sijue itakuwaje aise. msaidien ndugu yetu mi ananichanganya tu
 
Shunie njoo huku kuna mgeni, mgeni njoo mwenyej apone, mimi mwishowangu magamba na lushoto mjin. Ila hayo mashambalai na burdani kua makin kwenye kuchagua mana yapo mazur na makuukuu, kuna mengne yanaingza vumbi hata mpk kwenye rami, unafka huko kwemaramba kwenye paji la uso unaweza ukachora "A" ikaonekana bla shda, wana makonda wana sura chafu, ukimpa nauli baadae ukimuulizia chench, Ile unamuita akigeuka ukimwangalia usoni kama upo soft soft we mwenyewe waweza umwambie " samahan konda/baba hv unanidai sh ngap"?
Haaaaahaaaaa lushoto kuna changamoto nyingi??
 
msaada mingine aise naona ukakasi, siku ukiambiwa ukasome msumbiji sijue itakuwaje aise. msaidien ndugu yetu mi ananichanganya tu
Huko kwenu hamsaidiani??? Acha uenyeji cc ni watanzania kama wewe ni mmalawi Sawa kushindwa kuchangia kafanye kazi uloizoea pia asiyeuliza Hana ajifunzalo halafu ninawasiwasi na hekima zako
 
Huko kwenu hamsaidiani??? Acha uenyeji cc ni watanzania kama wewe ni mmalawi Sawa kushindwa kuchangia kafanye kazi uloizoea pia asiyeuliza Hana ajifunzalo halafu ninawasiwasi na hekima zako
Post ngapi tunaziona JF mbona hatuulizani kuwa ukipangiwa kwenda kusoma ulaya itakuwa hivi Duuuuh Kama huwezi kujiheshimu sidhani kama utaheshimika Ngoja nitoe andiko langu
 
Keibu Lushoto kaya osie kwa wau wangu haja heitangwa "Mlalo" (sitaki uniombe tafsiri)[emoji23][emoji23][emoji23]Kama unatokea Kusini, Panda gari za Mtwara-Tanga (kama hutojali) jiandae na kama Tsh.35000 shukia sehemu inaitwa segera (njia panda) hapo utapata gari nyingi za kwenda Lushoto...au unaweza toka huko uliko Hadi Dar then (uende Ubungo coz gari nyingi za Kusini mara nyinyi huishia Temeke au Mbagala) so ukifika Ubungo panda gari za Lushoto moja kwa moja nauli si chini ya 15000(hapo kuna Shambalai, Maning Nice, HG, Burdan na Mabasi mengineyo)...mwisho nikutakie safari njema!!
Nahateia
 
Back
Top Bottom