Naomba msaada kuhusu matumizi haya ya lugha!

Kasheshe

JF-Expert Member
Jun 29, 2007
4,700
1,225
Hiki tunachoita mabomu ya machozi, wenzetu waswahili pia wakutoka Kenya wanaita vitolea machozi.

Binafsi najiuliza ni kwa nini tunapenda kutumia neno bomu au mabomu?

Ni makusudi au ukanjanja wa lugha?
 

Mr. Bigman

JF-Expert Member
May 7, 2011
2,563
2,000
Wakenya hawajui Kiswahili. Vitolea machozi should be organs biologically. Yaani tear glands. Sisi tunayaita mabomu sababu yanalipuliwa kabla ya kusambaza huo moshi au gesi inayopelekea kutoka machozi
 

agosti 8

JF-Expert Member
Jan 31, 2013
3,577
1,195
Wakenya hawajui Kiswahili. Vitolea machozi should be organs biologically. Yaani tear glands. Sisi tunayaita mabomu sababu yanalipuliwa kabla ya kusambaza huo moshi au gesi inayopelekea kutoka machozi

Ni kweli. Yanaitwa mabomu ya machozi kwa sababu yanasababisha mtu kutoa machozi/kulia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom