The Monk
Platinum Member
- Oct 12, 2012
- 21,243
- 49,210
Umesahau kilakala mkuu af hapo kwenye msalato pigia mstari nayo ni kipaji pia
Shukrani sana, ntarekebisha
Umesahau kilakala mkuu af hapo kwenye msalato pigia mstari nayo ni kipaji pia
Na kilakala,
from Katesh using Siemens C55
Ila hii issue ya shule za vipaji naona limekaa kisiasa zaidi..! Na hata kama kwenye hizo shule watakuwepo wenye vipaji basi wanaweza wasizidi kumi...!Hizi zipo chache sana..!
Kwa boys
1. Kibaha
2. Mzumbe
3. Ilboru
4. Kisimiri (sijui kama kuna girls hapa)
5. Tabora Boys
Kwa girls nyengine nmezisahau
1. Msalato
2. Tabora girls
Nilizo zitaja hapo juu nnauhakika nazo, nmeona wadau wamezitaja nyingine ambazo kiukweli hafikai kwenye category hii..! Shule kama Azania na the like hizo zinakaa kwenye kundi la shule za ufaulu mzuri. Ila shule hizi nilizotaja ni za Vipaji maalumu!
Sent using Jamii Forums mobile app
Musoma tec umesahau mkuuSijui baada ya mabadiliko ya karibuni lakini enzi zetu nakumbuka zilikua hizi hapa:-
Ilboru
Mzumbe
Tabora Boys
Tabora Girls
Kibaha
Msalato
Kilakala
Kisha kulikua na za Ufundi
Moshi Technical
Ifunda Technical
Tanga Technical
Mtwara Technical
Musima tec umesahau mkuu
Sina uhakika Mkuu lakin nadhani ni boys kwa mwenye info Kamili anaweza kutusaidiaAhsante mkuu, tatizo sie wahenga. Hiyo ni boys na girls au ina jinsia moja tu?
Iyunga technicalSijui baada ya mabadiliko ya karibuni lakini enzi zetu nakumbuka zilikua hizi hapa:-
Ilboru
Mzumbe
Tabora Boys
Tabora Girls
Kibaha
Msalato
Kilakala
Kisha kulikua na za Ufundi
Moshi Technical
Ifunda Technical
Tanga Technical
Mtwara Technical
Hizi zipo chache sana..!
Kwa boys
1. Kibaha
2. Mzumbe
3. Ilboru
4. Kisimiri (sijui kama kuna girls hapa)
5. Tabora Boys
Kwa girls nyengine nmezisahau
1. Msalato
2. Tabora girls
Nilizo zitaja hapo juu nnauhakika nazo, nmeona wadau wamezitaja nyingine ambazo kiukweli hafikai kwenye category hii..! Shule kama Azania na the like hizo zinakaa kwenye kundi la shule za ufaulu mzuri. Ila shule hizi nilizotaja ni za Vipaji maalumu!
Sent using Jamii Forums mobile app
Ulisahau Kilakala tu mkuuHizi zipo chache sana..!
Kwa boys
1. Kibaha
2. Mzumbe
3. Ilboru
4. Kisimiri (sijui kama kuna girls hapa)
5. Tabora Boys
Kwa girls nyengine nmezisahau
1. Msalato
2. Tabora girls
Nilizo zitaja hapo juu nnauhakika nazo, nmeona wadau wamezitaja nyingine ambazo kiukweli hafikai kwenye category hii..! Shule kama Azania na the like hizo zinakaa kwenye kundi la shule za ufaulu mzuri. Ila shule hizi nilizotaja ni za Vipaji maalumu!
Sent using Jamii Forums mobile app