Naomba mnitajie shule za vipaji Tanzania

Naomba mnitajie shule za vipaji Tanzania

Makoka sec school, Ubungo
Mchikichini sec school, ilala
 
Makongo - vipaji vya football
Jitegemee - vipaji vya netball na baskeball
Azania - vipaji utangazaji (PJ na Hando na Shafii)

Twenda kazi, vipaji hivyo na shule
 
Kibaha
Ilboru
Tabora Boys
Tabora Girls
Nsumba
Bwiru
Kisimiri
Mzumbe
Tanga Tech
Nganza

Zipo nyingi sana Mkuu.
 
Sijui baada ya mabadiliko ya karibuni lakini enzi zetu nakumbuka zilikua hizi hapa:-

Ilboru
Mzumbe
Tabora Boys
Tabora Girls
Kibaha
Msalato (Sina uhakika)

Kisha kulikua na za Ufundi

Moshi Technical
Ifunda Technical
Tanga Technical
Mtwara Technical
Na kilakala,

from Katesh using Siemens C55
 
Sijui baada ya mabadiliko ya karibuni lakini enzi zetu nakumbuka zilikua hizi hapa:-

Ilboru
Mzumbe
Tabora Boys
Tabora Girls
Kibaha
Msalato (Sina uhakika)

Kisha kulikua na za Ufundi

Moshi Technical
Ifunda Technical
Tanga Technical
Mtwara Technical
Umesahau kilakala mkuu af hapo kwenye msalato pigia mstari nayo ni kipaji pia
 
Hizi zipo chache sana..!

Kwa boys
1. Kibaha
2. Mzumbe
3. Ilboru
4. Kisimiri (sijui kama kuna girls hapa)
5. Tabora Boys

Kwa girls nyengine nmezisahau
1. Msalato
2. Tabora girls

Nilizo zitaja hapo juu nnauhakika nazo, nmeona wadau wamezitaja nyingine ambazo kiukweli hafikai kwenye category hii..! Shule kama Azania na the like hizo zinakaa kwenye kundi la shule za ufaulu mzuri. Ila shule hizi nilizotaja ni za Vipaji maalumu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom