Naomba mnisaidie wadau!


O

Oyono

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2013
Messages
222
Likes
5
Points
35
Age
26
O

Oyono

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2013
222 5 35
Kuna binti tulipendana kwa mda mrefu lakini baada ya kurudi kutoka masoni alibadilika kiasi kwamba hata salam yangu hanijibu cjui nimemkosea nini wala hataki hata kuongea na mimi!!, jamani naombeni msaada wenu nini cha kufanya!..
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
si umuulize ama?
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,631
Likes
6,094
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,631 6,094 280
Kuna binti tulipendana kwa mda mrefu lakini baada ya kurudi kutoka masoni alibadilika kiasi kwamba hata salam yangu hanijibu cjui nimemkosea nini wala hataki hata kuongea na mimi!!, jamani naombeni msaada wenu nini cha kufanya!..
Jibu ni kuwa hutakiwi sisi hatuna msaada labda uhame jukwaa uende kule love connect uanze upya.
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,240
Likes
7,333
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,240 7,333 280
akufukuzaye hakwambi ondoka utaona vituko mtu mzima unaguna mmmhh yamkwisha
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
tupa kule kama hataki hata kukuona mtafute mwingine atakuwa ameishapata mwingine
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,421
Likes
1,645
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,421 1,645 280
Ukiona manyoyaaa...
 
M

mlimamkuu

Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
16
Likes
0
Points
0
Age
29
M

mlimamkuu

Member
Joined Sep 25, 2013
16 0 0
Mwenzio yalinikuta mwaka flani nilikuwa na demu kama wewe akaanzisha vituko kumbe tunashare.nikamwacha kwa kumwambia sikutaki nimekuchoka, akatokea kunichukia mpaka leo.naona dawa yao kuwaacha kimyakimya
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,323
Likes
4,312
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,323 4,312 280
kanabali

kanabali

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
495
Likes
2
Points
35
kanabali

kanabali

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
495 2 35
Kuna binti tulipendana kwa mda mrefu lakini baada ya kurudi kutoka masoni alibadilika kiasi kwamba hata salam yangu hanijibu cjui nimemkosea nini wala hataki hata kuongea na mimi!!, jamani naombeni msaada wenu nini cha kufanya!..
Finger on trigger,thats the uptown living.
 
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
1,226
Likes
6
Points
0
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
1,226 6 0
mmh ndugu ni wazi hakutaki tena.

so kama vipi tafuta ustaarabu mwingine , hapo utajiumiza buree.

na shida ya kupenda usikopendwa ni kwamba unakuwa experience maumivu tu mwanzo mwisho upande mwingine haujari wala hata kuguswa na unachoumia!
 
Senior Boss

Senior Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
3,321
Likes
2,117
Points
280
Senior Boss

Senior Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
3,321 2,117 280
Kuna binti tulipendana kwa mda mrefu lakini baada ya kurudi kutoka masoni alibadilika kiasi kwamba hata salam yangu hanijibu cjui nimemkosea nini wala hataki hata kuongea na mimi!!, jamani naombeni msaada wenu nini cha kufanya!..
Your case sounds familiar...kuna moja ilintokeaga miaka ya nyuma....she was too silent with me, hajibu my calls or texts, its as if she kynda lost interest & love in me but cha ajabu mimi kila nikitaka kuachia ngazi niende na tym zangu yeye ndio anarudi na alalama hataki tuachane and dat ananipenda.....nikirudi tena after a few days anafanya tena yale yale. Nikajiuliza maswali mengi huyu mtu inakua vp ??? Kuja kufanya uchunguzi nikaja kujua alikua kaniweka kwenye mizani na kijamaa chake kingine...na kwa kua mi si mgeni na wanawake nikapiga chini mazima nikaendelea na time zangu.
I have another woman in my life, ...i kind of think this will be the best investment i will ever make in my life.

Ushauri:
Usi invest kwa watu wasio jielewa. Achana nae, we songa na life yako. Best is yet to come.
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,225