Naomba mnisaidie kupata bei ya dhahabu kwa gramu


butron

butron

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
1,408
Likes
975
Points
280
butron

butron

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
1,408 975 280
Ndugu wanaJF naomba msaada kwa mtu yeyote anayejua wapi soko na bei ya dhahabu kwa gramu.Msaada tafadhari.
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,071
Likes
921
Points
280
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,071 921 280
Duuh!!,mtafute bwana katunzi,yeye ndio mtaaalamu wa hayo madini
 
N

ngerebe

Member
Joined
Nov 15, 2013
Messages
17
Likes
0
Points
0
N

ngerebe

Member
Joined Nov 15, 2013
17 0 0
Ndugu wanaJF naomba msaada kwa mtu yeyote anayejua wapi soko na bei ya dhahabu kwa gramu.Msaada tafadhari.
Hi bro dhahabu imeshuka bei walakin bado unapata soko lipo unayo leta ya carat 22
 
WaKatende

WaKatende

Senior Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
120
Likes
1
Points
35
Age
36
WaKatende

WaKatende

Senior Member
Joined Jun 18, 2012
120 1 35
Gram 1 ni sh. 60,000/= sonara kwa machinga ni 55-57 bei hii ni kwa geita na maeneo ya karibu.
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
2,146
Likes
1,704
Points
280
Age
32
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
2,146 1,704 280
Gram 1 ni sh. 60,000/= sonara kwa machinga ni 55-57 bei hii ni kwa geita na maeneo ya karibu.
halafu dhahabu yenyewe inakuwa ina carat ngapi?
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,163
Likes
1,027
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,163 1,027 280
Dhahabu kwenye soko la dunia sasa inacheza kwenye $ 1100 kwa OZ 1 ambayo ina gram kama 32. Kwa hiyo $1100*2100=2,310,000 ambayo ukigawanya kwa 32 unapata gram mmoja ni kama Tzs 72,000 lakini kwa sababu wewe utaiuza locally nadhani aliyesema Tzs 60,000 per gram yupo sawa
 

Forum statistics

Threads 1,251,143
Members 481,585
Posts 29,759,056