Naomba mnijuze, nmeng'atwa na Mbwa

Satuuuu

JF-Expert Member
Dec 3, 2015
1,851
2,000
Ni mda mfupi umepita nikiwa navipa mazoezi vimbwa vidogo vya mwezi mmoja na wik 3, kimojawapo kimenipiga jino ktk kidole na damu kutoka je ktk udogo huu wa hawa mbwa kuna madhara yeyote naweza pata ?
 

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
16,372
2,000
Ndio unaweza pata mkuu.

Hawa wanyama huwa ni carriers(hosts) wa bacteria na virus ambao wao kwao hawana madhara ila ni hatari kwa wanadamu au viumbe wengine, huwezi jua huyo mbwa kabeba virus wa ugonjwa gani.

Nenda hospitali kapige sindano.
 

chief1

JF-Expert Member
May 4, 2015
1,346
2,000
Ni mda mfupi umepita nikiwa navipa mazoezi vimbwa vidogo vya mwezi mmoja na wik 3, kimojawapo kimenipiga jino ktk kidole na damu kutoka je ktk udogo huu wa hawa mbwa kuna madhara yeyote naweza pata ?
mkuu nenda kachome sindano za kichaa cha mbwa, usipuuze kabisa
kuna alikufa baada kupuuzia aling'atwa na mbwa wake ambaye alimnunua polisi
akaamini kwamba mbwa wa polisi wako salama
 

Satuuuu

JF-Expert Member
Dec 3, 2015
1,851
2,000
mkuu nenda kachome sindano za kichaa cha mbwa, usipuuze kabisa
kuna alikufa baada kupuuzia aling'atwa na mbwa wake ambaye alimnunua polisi
akaamini kwamba mbwa wa polisi wako salama
Asante mkuu
 

Satuuuu

JF-Expert Member
Dec 3, 2015
1,851
2,000
269e215009b75b4fd5174944e1f3ba3d.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom