Naomba mkopo, dhamana ipo,

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
10,462
2,000
Wakuu naombeni mkopo wa 200,000 dhamana ipo. mwenye uwezo au kujua ninapoweza kupata naomba anijuze, dhamana ni smart tv inch 43 na frij

Sent using Jamii Forums mobile app
Hela kama hizo zinaatikana Mpawa, kule airtel wana Timiza loan na hata tigo sasa, ni laini yako tu na ukongwe wa kutumia Airtel, voda na tigo basi....humu njoo kuomba ushauri namna ya kutumia hela
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom