Naomba MCHANGO wako....


Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Wakubwa
Nimeamua kuvunja utaratibu wa JF yetu kwa kuleta kitu kigeni kabisa ktk forums yetu.

Ni hivi nategemea kufunga ndoa desemba mwaka huu ambapo pamoja na ubazazi wangu nimekwama kwa binti mmoja wa kipare na desemba 23 ndiyo ndoa yenyewe. na mpaka sasa nimefikia ktk kiwango cha kukusanya michango ya ndugu, jamaa na marafiki. ka kuwa humu nina marafiki wengi nimeamua kuwapostia ujumbe huu kama kuna mtu yeyote ataguswa aweze kushiriki kutoa mchango hata wa maoni ili angalau andiko litimie. Ndoa itakuwa dar es salaam na mnopenda bia mmeula wa chuya maana hakutakuwa na bia ni ya kikanisha haswaaa. Ila amini amini nakuambieni kuwa mwaka huu hautaisha nitakuwa nimefunga ndoa.

Kama mtapenda kuchangia kihali na mali basi wasiliana nami ili uweze kupata details. ila kama kutakuwa na mtu atakayechanga humu naahidi kutoa 50% ya mchango kwa JF.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,904
Likes
170
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,904 170 160
Du hongera kwa kuamia kuuachana ukapera! Jiko lina utamu wake! Naona umekufa kwa mtoto wa Kipare- je unaweza kutupa sababu- au kupenda tu?
Ni hayo tu Mkuu!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
zaidi ya kupenda.
huyu binti amenikuta nikiwa katikati ya jukwaa la ufuska, nilikuwa shikikiki na aliweka stratergy ya kunibadilisha na mapaka nikabadilika na kuwa mtu. hivi sasa natembea kifua mbele kwamba ubazazi nimeacha na akina brazameni najua hawatoacha mpaka wachongwe na madem hodari kama huyu.
pia sababu kubwa ni kuwa tabia yake imenivutia na kwa kuwa tunaheshimiana na kujaliana. kikubwa zaidi tunasikizana. Hivyo ilinichukua miaka minne kufikia uamuzi huu.
Kwa hiyo nimemwomba tufunge ndoa si kwa sababu ya mapenzi tu, bali zaidi ya hapo. (nawazimikia sana mabinti wa kiafrika).

Mzalendo unatoa ahadi ya kiasi gani ktk mchango wako?

Yeyote ajisikiaye kuchanga atume ujumbe ktk pm yangu
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
8
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 8 0
Duh! mkuu umeamua kweli kutoka chamani kwetu? hapa hatoki mtu....sasa mkuu hiyo harusi haina mvinyo itapanda kweli kwa akina sisi?
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
9
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 9 0
December ndio hiyo imefashifika tuambie harusi itafanyika wapi, na pia kama unataka mchango wetu please fikiria mara mbili suala la kuweka mvinyo cos bila ya mvinyo wakina sisi hatuwezi kuchangamka.
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
828
Likes
167
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
828 167 60
zaidi ya kupenda.
huyu binti amenikuta nikiwa katikati ya jukwaa la ufuska, nilikuwa shikikiki na aliweka stratergy ya kunibadilisha na mapaka nikabadilika na kuwa mtu. hivi sasa natembea kifua mbele kwamba ubazazi nimeacha na akina brazameni najua hawatoacha mpaka wachongwe na madem hodari kama huyu.
pia sababu kubwa ni kuwa tabia yake imenivutia na kwa kuwa tunaheshimiana na kujaliana. kikubwa zaidi tunasikizana. Hivyo ilinichukua miaka minne kufikia uamuzi huu.
Kwa hiyo nimemwomba tufunge ndoa si kwa sababu ya mapenzi tu, bali zaidi ya hapo. (nawazimikia sana mabinti wa kiafrika).
msanii hongera sana tena nakaribu kwenye chama. Nimependa sana jitihada za huyo dada, thats what women were created for, to shape and help men be the best they can be. Mungu akujalie uwe na amani na furaha kila siku na kumbuka hakuna institution nzuri duniani kama familia, trust me just play your cards rite and you'll never regret. Huu ndio mchango wangu wa mawazo.
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..duh!hii imekaa ki-msanii haswa!

..kwahiyo,inotherwords unatushauri tuichangie jf sio!

..msg delivered!
 

Forum statistics

Threads 1,235,546
Members 474,641
Posts 29,226,358