Yericko Nyerere
Platinum Member
- Dec 22, 2010
- 17,027
- 20,518
Kutokana na mazingira yetu ya uswaz nalazimika kuweka kwenye simu yangu mobile traker sotwer!<br />
Juzi tu vibaka wamechana dirisha na kuiba blackberry yangu lakini kwa shingo upande nimenunua nyingine sasa nahitaji ulinzi wa kutosha!!<br />
Mwenye maujuzi atudondoshee softwer hapa!
Juzi tu vibaka wamechana dirisha na kuiba blackberry yangu lakini kwa shingo upande nimenunua nyingine sasa nahitaji ulinzi wa kutosha!!<br />
Mwenye maujuzi atudondoshee softwer hapa!