Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba majibu ya Maswali hayo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kichakoro, Apr 24, 2012.

  1. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,035
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ndufu wanaJF,

    Naandaa taarifa fulani hivyo naomba sana sana kwa wadau wenye TAARIFA SAHIHI za vifuatavyo

    1. Tuna upungufu wa vituo nad dispensary ngapi za afya na kituo kiimoja kinagarimu kiasi gani kujenga?
    2. Tunao upungufu wa machine ngapi za xrays, ultra sound, CT scanner(sina uhakika na spelling) na vyote vinagarimu kiasi gani?
    3. Tanzania tuna upungufu wa madawati mangapi nchi nzima na dawati moja linagarimu kiasi gani?
    4. Kusomesha engineer, Daktari, mfamasia, mmoja inagarimu kiasi gani?
    5. Kumtibu mgonjwa mmoja wa HIV/AIDS line two kwa mwaka inagarimu kiasi gani?
    6. Ambulance(sio bajaj) na gari ya zima moja ina garimu kiasi gani?
    7. Jengo moja lenye library na laboratory kwa ajili ya shule ya secondary lina garimu kiasi gani?
    8. Upasuaji mkubwa (the most expensive ) hapa nchini unafanywa kwa garama gani?
    9. Mradi wa stiglers goji garama za uwekezaji ni kiasi gani (total investment costs)?
    10. Mahitaji ya shule za awali za serikali nchini ni madarasa mangapi?
    11. Garama za mradi wa Vitambulisho vitagarimu kiasi gani?

    Naomba majibu yawe mafupi tafadhali na naahidi nitaleta kwenu matokeo ya hiki ninachokifanya
    kwani kina umuhimu saaaaaaaaaaaaana kwa umma wa watanzania.

    Pleaaaase naomba correct information and be precise.

    asanteni na naomba ushirikiano
     
  2. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda ofisi ya waziri mkuu utapata jibu
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,968
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    Bila shaka Kamanda!
     
Loading...