Naomba maelekezo ya kupika chainizi

mkabasia

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
2,216
2,000
Osha chinese zako , kisha zikate kate. Zikwangulie carrot. Weka jikoni sofuria yenye mafuta (inategemeana na wingi wa mboga).Mafuta yakichemka kaanga kitunguu kikiwa brown kidogo weka chinese yako kaanga kwa dakika chache, weka chumvi kiasi, mboga tayari.
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
24,303
2,000
Osha chinese zako , kisha zikate kate. Zikwangulie carrot. Weka jikoni sofuria yenye mafuta (inategemeana na wingi wa mboga).Mafuta yakichemka kaanga kitunguu kikiwa brown kidogo weka chinese yako kaanga kwa dakika chache, weka chumvi kiasi, mboga tayari.
Aweke na nazi.
 

uujn

JF-Expert Member
Mar 24, 2019
444
500
Osha kisha katakata mboga yako, baada ya hapo weka kwenye sufuria ichemke kidogo maji yakijichuja yatoe ( unaweza ukanywa kama supu, utaamua ) .
Baada ya hapo rudisha jikoni weka kitunguu na karoti na mafuta kulingana na wingi wa mboga acha kwa dakika chache ipua tayari kwa kuliwa...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom