Naomba kuuliza

Muwazi

JF-Expert Member
May 16, 2014
355
225
Jamani wana Jf, hivi humu ndani hakuna wanaosherehekea BIRTHDAY zao? Kila nikipatembelea humu nakutana na mambo mengi sana lakini ya birthday hakuna. Ama humu sio mahali pake? Naomba kujua hili.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
148,580
2,000
Jamani wana Jf, hivi humu ndani hakuna wanaosherehekea BIRTHDAY zao? Kila nikipatembelea humu nakutana na mambo mengi sana lakini ya birthday hakuna. Ama humu sio mahali pake? Naomba kujua hili.

MMU na CC watu wanajiachia sana tu
 

chaUkucha

JF-Expert Member
May 28, 2012
3,373
2,000
Jamani wana Jf, hivi humu ndani hakuna wanaosherehekea BIRTHDAY zao? Kila nikipatembelea humu nakutana na mambo mengi sana lakini ya birthday hakuna. Ama humu sio mahali pake? Naomba kujua hili.

sio mahali pake!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom