Naomba kuuliza my elders...


McDeedanny

McDeedanny

Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
56
Likes
0
Points
0
Age
23
McDeedanny

McDeedanny

Member
Joined Apr 14, 2013
56 0 0
Nawasalim wote ndugu zangu,nilikuwa naomba kuuliza kuwa kama umwpata four ya 26 na unataka kwwnda uhasb chuo lkn masomo ya business umefil yani una F kwenye hayo masomo na hesabu pia,je utaenda wapi utaweza kweli kupata chuo kwamfano CBE AU IIA ARUSHA.PLZ ADVICE ME WAT TO DO DEAR BROTHERS N SISTERS,THNKX.
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 32 145
Kwa mfumo wa sasa wa elimu yetu ya kustandadize lolote linawezekana kabisa wewe usikate tamaa, lkn ingekuwa enzi zetu yaani ungekuwa kwa sasa unatafuta kituo ili uweze kuresiti masomo hayo
 
McDeedanny

McDeedanny

Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
56
Likes
0
Points
0
Age
23
McDeedanny

McDeedanny

Member
Joined Apr 14, 2013
56 0 0
Thnx so wanaeza nipokea kwacoz ya uhasb
 

Forum statistics

Threads 1,273,283
Members 490,351
Posts 30,476,567