Naomba kusaidiwa tafadhali

Naomba kusaidiwa tafadhali

dj medy

Member
Joined
Aug 11, 2014
Posts
48
Reaction score
9
Habari wana jamiiforum naomba nisaidiwe kwa yeyote mwenye ujuzi na jambo hili, simu yangu ni 'SONY Xperia v3+' ina 4gb internal storage' tatizo ni kwamba nikidownload apps inadownloadika lakin wakati wa kuinstall inagoma inaniandikia 'insufficient storage is available' natanguliza shukran
 
Ata mi ninayo kama yako, na tatizo kama hilo limenikuta pia,. Inshu ni kwamba ukubwa wa internal memory sio kweli 4 GB kama walivyo andika, ni pungufu ya hapo na inapo goma Ku install it means imejaa, so cha kufanya tafuta external memory then application zako zi direct kwenye external
 
Ata mi ninayo kama yako, na tatizo kama hilo limenikuta pia,. Inshu ni kwamba ukubwa wa internal memory sio kweli 4 GB kama walivyo andika, ni pungufu ya hapo na inapo goma Ku install it means imejaa, so cha kufanya tafuta external memory then application zako zi direct kwenye external
Duh poa mkuu nakushukuru na nimekuelewa
 
Ata mi ninayo kama yako, na tatizo kama hilo limenikuta pia,. Inshu ni kwamba ukubwa wa internal memory sio kweli 4 GB kama walivyo andika, ni pungufu ya hapo na inapo goma Ku install it means imejaa, so cha kufanya tafuta external memory then application zako zi direct kwenye external
hata ukiongeza memory tatizo halitoisha sababu internal storage inayohifadhi apllocation haiwezi kuhamishika yani ni sawa umechomeka external hard disc uitumie kuinstall app
 
hata ukiongeza memory tatizo halitoisha sababu internal storage inayohifadhi apllocation haiwezi kuhamishika yani ni sawa umechomeka external hard disc uitumie kuinstall app

ndgu kitu kama hujui bora unyamaze tu sasa unaongea nn mkuu djmedy fanya km alivyokuelekeza mfano ttzo litakwisha
 
Unaponunua simu tambua kuwa internal storage yako inagawanyika mara tatu #kulingana na mimi#

Kua system parttion ambayo ndio rom inakuwa imebebwa hapo

Pili kuna partition kwa ajili ya apps hii huendana na hiyo ya

Tatu ambayo inakuwa kama media storage


So hata uwe na 8 gb inawezekana 4 ikaliwa na rom then hapo palipobaki kama hapana partition utapata gb zako Nne kwa ajili ya apps na media storage

Otheryc kama na penyewe pana partion kwa ajili ya apps na media ndiko shida inakoanzia

Sijapitia sana tatizo hilo japo sasa nitafuatilia if any way ya kufanya then ......!!
 
Unaponunua simu tambua kuwa internal storage yako inagawanyika mara tatu #kulingana na mimi#

Kua system parttion ambayo ndio rom inakuwa imebebwa hapo

Pili kuna partition kwa ajili ya apps hii huendana na hiyo ya

Tatu ambayo inakuwa kama media storage


So hata uwe na 8 gb inawezekana 4 ikaliwa na rom then hapo palipobaki kama hapana partition utapata gb zako Nne kwa ajili ya apps na media storage

Otheryc kama na penyewe pana partion kwa ajili ya apps na media ndiko shida inakoanzia

Sijapitia sana tatizo hilo japo sasa nitafuatilia if any way ya kufanya then ......!!
asante kwa maelezo yako ni kweli nikiidirect simu iwe INA download kwenye SD card inakubali lakini baada ya muda Fulani app hiyo nliyo dawnload inaacha kufanyakazi sijajua tatizo ni nini
 
Back
Top Bottom