Wolverine2
JF-Expert Member
- Sep 12, 2025
- 1,170
- 1,558
- Thread starter
- #21
we!! Pre-necta hii! That means ninacheza na life langu! We! hapanaMimi nilikuwa teacher ila wewe dogo haupo specific kama unatata shortcut cheza na ticha wa pindi!
we!! Pre-necta hii! That means ninacheza na life langu! We! hapanaMimi nilikuwa teacher ila wewe dogo haupo specific kama unatata shortcut cheza na ticha wa pindi!
uliza chatgpt. huku unajaza server, alafu unatumia vpn gani janjasasa we jamaa mi niko serious alafu unaleta utani? Mbona unazingua? Acha hizo
sasa brother vishu mbona unazingua? Si ungeniuliza kama kwa A.I nimeishapita kuliko kuconcolude kwamba sisi ni hola? unazingua.Vitoto vya buku 2.
Yaani wana kila kitu aisee mpaka chat gpt ila bado holaa.
Form 4 hadi sasa hujafanikiwa kuona past papers? How is that possible
wa babu yangu? Acha matani! Alafu mimi sijamtukana! Nimemwambia anazingua maana analeta utani kwenye serious issue!Huyo ana umri wa babu yako ujue
wewe ndio unazingua. Hata kama ingekuwa ni wewe lazima umaind.Haelewi
mimi nina chatbot na nimeshamuuliza sasa nikaona sio mbaya nikaomba ushauri kutoka kwa wenye experience na hii mitihani cause naamini kwamba mlipita hii level au nimekosea? Kama nimekosea i humbly apologize, kuhusu vpn hapo siwezi kukuambia!uliza chatgpt. huku unajaza server, alafu unatumia vpn gani janja
really? Are you saying that i'm lazy? What's wrong with you people? Me beging for help from you guys doesn't mean that i'm not studying! I just wanted answers from the people who have the experience of what i'm about to go through, i'm i wrong? Man take back your words!Huwezi kutoboa. Unaonekana unazembea.
Hamna form 4 huku, kasome na wenzio.realy? Are saying that i'm lazy? What's wrong with you people? Me beging for help from you guys doesn't mean that i'm not studying! I just wanted answers from the people who have the experience of what i'm about to go through, i'm i wrong? Man take back your words!
ila hili si jukwaa la elimu? Mimi kipindi sijawa member wa humu nilisomaga thread fulani, jamaa anasema kwamba ikiwa kuna maswali tuulize atusaidie asa mimi nimekosea wapi?Hamna form 4 huku, kasome na wenzio.
hata members wengine wameniambia hivyo lakini huko nimeisha pita!Nenda AI
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🚮🚮🚮really? Are saying that i'm lazy? What's wrong with you people? Me beging for help from you guys doesn't mean that i'm not studying! I just wanted answers from the people who have the experience of what i'm about to go through, i'm i wrong? Man take back your words!
Taxationmimi nina chatbot na nimeshamuuliza sasa nikaona sio mbaya nikaomba ushauri kutoka kwa wenye experience na hii mitihani cause naamini kwamba mlipita hii level au nimekosea? Kama nimekosea i humbly apologize, kuhusu vpn hapo siwezi kukuambia!
thanks man, i appreciate it!Taxation
Land alienation
Low wages
Poor working condition
Corruption
Ignorance
Etc hizo ndo point dogo kwa swali lolote lenye causes
Ongezea habari za kinjekitile, chief Maleale, habari za Karl Peters, Mangungo wa Msovero , Mtemi mkwawa na mambo Kama hayo.Taxation
Land alienation
Low wages
Poor working condition
Corruption
Ignorance
Etc hizo ndo point dogo kwa swali lolote lenye causes
thanks.Ongezea habari za kinjekitile, chief Maleale, habari za Karl Peters, Mangungo wa Msovero , Mtemi mkwawa na mambo Kama hayo.
Huwezi mwambia babu yako unazingua. Ni utovu wa nidhamuwa babu yangu? Acha matani! Alafu mimi sijamtukana! Nimemwambia anazingua maana analeta utani kwenye serious issue!
babu yangu wapi! Mbona we manzi unazingua? Acha hizo!Huwezi mwambia babu yako unazingua. Ni utovu wa nidhamu