Naomba Kusaidiwa.. Hii ni Ibada ya Freemason Kweli?

Ethos

JF-Expert Member
Aug 1, 2015
2,294
2,000
Najua Kuna Freemason humu hebu mtuambie ndio ibada ipogo hivi?


 

Blank page

JF-Expert Member
May 28, 2015
4,225
2,000
hahaa.mkuu umenifraisha uvosema,kuwa unajua humu kuna freemason..kweli bhana kam wamo watuambie aseee.
 

Ethos

JF-Expert Member
Aug 1, 2015
2,294
2,000
Kwani free mason ni dini!?
Si ni umoja wa wetu wenye, idea flan flan kuhusu maisha!!?

Mason siyo religion ni fraternity
Kwa hiyo huwez sema wana ibada wala hawawezi kuwa na ibada.
So huo ni mkutano?
 

kpng12

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
221
500
Mbona naona kama vile Roman catholic, au tumekuwa mafrimason bila kujijua
 

Peter Simba

Senior Member
Nov 23, 2016
191
250
yaah iyo ni Ibada ya freemason,,miongoni mwa vitu muhim na lazima ni bendera 2 pale mbele na wahumini wake lazima wavae suti nyeusi,,shati jeupe na necktai nyeusi,,hao wengine ni waalikwa,,anayeongoza misa ana cheo cha Master Masoni yaani ana degree 3,,dgree za Masonic ni 33 na wanaomiliki izo km Tony Blair,,George Bush,Obama etc
 

Shunie

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
121,973
2,000
Happy new year mam
Supermarket kwa kweli aliniambia ana enda kuhesabiwa then hatuja wasilian mpaka leo na nimejaribu kuuliza watu wake wa karibu nao hawajui
Ila taratib za kumtafuta zendelea
ha ha kumbe mtani wetu mm na kaka Bonny endelea kumtafuta bado tunamuhitaji asije akawa amepotea kwenye matambiko yao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom