vivios JF-Expert Member Joined Jan 4, 2013 Posts 244 Reaction score 9 Feb 24, 2014 #1 nashida ya mabungo naomba anaejua soko gan naweza pata mabungo anisaidie
Baba Kapompo JF-Expert Member Joined Sep 11, 2013 Posts 1,344 Reaction score 468 Feb 24, 2014 #2 vivios said: nashida ya mabungo naomba anaejua soko gan naweza pata mabungo anisaidie Click to expand... kias gani?
vivios said: nashida ya mabungo naomba anaejua soko gan naweza pata mabungo anisaidie Click to expand... kias gani?
DullyJr JF-Expert Member Joined Apr 10, 2011 Posts 13,993 Reaction score 11,878 Feb 24, 2014 #3 Tandale
vivios JF-Expert Member Joined Jan 4, 2013 Posts 244 Reaction score 9 Feb 24, 2014 Thread starter #4 asanteee.naitaj ila sio mengi ni yangu binafsi
Slim5 JF-Expert Member Joined Jan 7, 2014 Posts 28,440 Reaction score 38,437 Feb 24, 2014 #5 Kisutu, ila usiende na hela za mawazo!
vivios JF-Expert Member Joined Jan 4, 2013 Posts 244 Reaction score 9 Feb 24, 2014 Thread starter #6 slim5 said: Kisutu, ila usiende na hela za mawazo! Click to expand... jamani kwan wanauza sh ngapi mpaka unasemavusiende na hela za mawazo
slim5 said: Kisutu, ila usiende na hela za mawazo! Click to expand... jamani kwan wanauza sh ngapi mpaka unasemavusiende na hela za mawazo
Munkari JF-Expert Member Joined Feb 9, 2013 Posts 8,084 Reaction score 4,365 Feb 24, 2014 #7 Dah! Hadi nimeyatamani!!
KakaJambazi JF-Expert Member Joined Jun 5, 2009 Posts 18,828 Reaction score 12,320 Feb 24, 2014 #8 Ni nini?
DullyJr JF-Expert Member Joined Apr 10, 2011 Posts 13,993 Reaction score 11,878 Feb 24, 2014 #9 KakaJambazi said: Ni nini? Click to expand... 0657...aka mtandao pendwa,vipi unao ?