Naomba kujuzwa tafadhali

anoobam

Member
Oct 22, 2016
62
125
Habarin ndugu zangu!!!
Mim n mwanafunzi wa moja wapo ya kozi za afya ambazo ni MD,PHARM,NURSING & MED LAB ninachoomb kufahamishw ni kwann mishahara kati ya medical lab&nursing ni tofauti na ule wa pharmacy ingawaje wote wanasoma miaka sawa na pia tukija kwenye suala la kazini kati ya nurses na pharmacist wapi ambao wanafnya kazi nyingi kuliko wengine,,, msaada kwa ilo ndgu zanguni
 

marcs

JF-Expert Member
Nov 2, 2016
999
2,000
Subili waje wataalam wa mambo hayo lakini nahis wamelala labda kesho asbuhi utawaona wengi tu
 

kinondoniilala

JF-Expert Member
Feb 27, 2015
599
250
Habarin ndugu zangu!!!
Mim n mwanafunzi wa moja wapo ya kozi za afya ambazo ni MD,PHARM,NURSING & MED LAB ninachoomb kufahamishw ni kwann mishahara kati ya medical lab&nursing ni tofauti na ule wa pharmacy ingawaje wote wanasoma miaka sawa na pia tukija kwenye suala la kazini kati ya nurses na pharmacist wapi ambao wanafnya kazi nyingi kuliko wengine,,, msaada kwa ilo ndgu zanguni
PHARMACIST NI TAJIRI KULIKO NURSES
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom