Naomba kujuzwa mshahara wa matron wa shule

Naomba kujuzwa mshahara wa matron wa shule

du! inamaa hapo mtu unapigika sana mana kukaa na watoto si kazi ndg
Mshahara wa Patron/Matron unategemea na shule husika mfano mshahara wa Patron wa Feza hauwezi fanana na wa Patron wa St Antony na wa St Antony hauwezi fanana na wa Mseru shule ambayo ndogo na haina jina.

Malanyingi kwa shule ndogo/zinazoanza nk150,000 mpaka 200,000
 
Mshahara huwa sio chini ya lak 150 na kwendelea kutegemeana na shule...kukaa na watoto Massa 24 sio mchezo.
 
Back
Top Bottom