Naomba kujuzwa juu ya simu za xiaomi

Naomba kujuzwa juu ya simu za xiaomi

Paul Fusi

Member
Joined
Jun 4, 2014
Posts
51
Reaction score
24
ndugu, naombeni kujuzwa juu ya hizi device za xiaomi, nnahtaji kununua thou naambiwa kuna aina na model nying tu....... natanguliza shukrani
 
ndugu, naombeni kujuzwa juu ya hizi device za xiaomi, nnahtaji kununua thou naambiwa kuna aina na model nying tu....... natanguliza shukrani

Weka bajeti na specification ya simu unayohitaji ndo wadau waje kukupa madini unaweza tajiwa ya Laki 7 kumbe una laki 2
 
ky m npo inlove na xiaomi mi max 2... hiyo yako ulinunua wapi?
Hii alinipa boss wangu mchina(brand new), wezi waliiba iPhone yangu mbeya City sababu ya nature ya kazi ikabd tu anipe xiaomi note 4x mpya nieendelee na kazi.
 
Hii alinipa boss wangu mchina(brand new), wezi waliiba iPhone yangu mbeya City sababu ya nature ya kazi ikabd tu anipe xiaomi note 4x mpya nieendelee na kazi.
DAAH NACKIA ZPO GUD XANA IZO DEVICE....
 
Back
Top Bottom