Naomba kujua maana ya neno Upwiru

Naomba kujua maana ya neno Upwiru

HASIDI

New Member
Joined
Jan 26, 2018
Posts
3
Reaction score
1
Naomba kujua maana ya neno Upwiru kama linavotumika mitandaoni mf "natamani kuwa singo ila nina Upwiru linakaba koo".
 
Hapana, "upwiru" kwa mwanamke (au mtu yeyote) haimaanishi moja kwa moja kuwa na nyege.


Maana halisi ya upwiru:​


Ni hali ya kupwekea, kutokuwa na mwenza, au kutokuwa na mtu wa karibu wa kimapenzi au kijamii. Ni hali ya ukiwa, yaani mtu yuko peke yake bila mahusiano au bila watu wa karibu.


Kuhusu nyege:​


"Nyege" ni msisimko wa kimwili au hamu ya kufanya tendo la ndoa. Hii ni hali tofauti kabisa na "upwiru".


Hata hivyo, mtu aliye kwenye hali ya upweke kwa muda mrefu anaweza kupata hisia au msisimko wa kimwili (kama nyege), lakini hiyo si tafsiri ya moja kwa moja ya upwiru.


Kwa mfano:​


  • Mwanamke anaweza kuwa na upwiru bila kuwa na nyege.
  • Vile vile, anaweza kuwa na nyege bila kuwa na upwiru.

Kwa ufupi:


Upwiru = Upekee/Upweke
Nyege = Hamu ya kingono
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom