Naomba kuijua TUME YA MAADILI ya CHADEMA

Naomba kuijua TUME YA MAADILI ya CHADEMA

Na ukishaijua basi utujulishe pia tume ya maadili iliyomshauri JK/Mwenyekiti wao kuwaona Prof. Tibaijuka na Joka kengeza wana husika na escrow lakini ikipatisha majina yao!
Daaanh hata wewe??!!!!!
Sasa kama tunataka mabadiliko na bado tunatumia tunachotaka kubadili kama mfano hii inaonesha wengi hamjui mtakacho asee
 
wasaliti wanatakiwa waondoke kwenye huu uso.

Mkuu usaliti munao watu kama nyie ambao mumekubali kuzikana nafsi na imani zenu kwa huyo msaka tonge ambae muda wote mlisema vibaya, Mimi naendelea kukiamini kile ambacho niliaminishwa miaka yote na Chadema na nilikuwa na mapenz sana na chama kwa misingi yake ila ona sasa hiko wapi misinhi na itikadi zetu tulizozisimamia miaka yote?
 
  • Thanks
Reactions: nao
Kama hizo tuhuma zina ukweli kwa nini hafikishwi mahakamani. Mnabaki kuholoja tuuu. Mmezoea kukaririshwa.

tulioamin wangemfikisha mahakamani ndo hao leo wamegeuka wanasema ni msafi,maana sisi wananch wa kawaida kwa level aliyoifikia lowasa isingewezekana ndo maana upinzani ukaungwa mkono ili kuwashughulikia hawa na kubaini ukweli wa yote,kwa hiyo kumwambia mwananch anayamaze na kama ana ushahd aende mahakaman ni dharau tu kwa wadanganyika
 
Hakuna tume ya maadili Chadema. Unadhani kwa nini Chadema Ludewa jana wametwangana makonde? Chadema wanaonyesha kukosa skill katika ujenzi wa chama. Matatizo ya CCM ni wingi tu wa makada wanagombania mafasi chache.


BILA shaka kati ya watoto wote wa Nyerere mjinga ni wewe peke yako
 
msukule.com hahahahha mwenyekiti wa kamati ya maadili ccm ni jambazi Andrew Chenge
Hovyo kama hovyo yenyewe. . . . .,Hivi mkurugenzi wenu idara ya mafunzo ni nani??!!!!
Huyu ndio wa kubeba lawama zote hizi
 
Back
Top Bottom