Naomba kuijua TUME YA MAADILI ya CHADEMA

Naomba kuijua TUME YA MAADILI ya CHADEMA

Hakuna tume ya maadili Chadema. Unadhani kwa nini Chadema Ludewa jana wametwangana makonde? Chadema wanaonyesha kukosa skill katika ujenzi wa chama. Matatizo ya CCM ni wingi tu wa makada wanagombania mafasi chache.

CCM wamepigana mawaziri na hakuna hatua waliyochukuliwa, unashangaa wanachama wa kawaida wa chadema kupigana? Ajabu sana hii.
 
Mkosafedha;- Mimi nilikuwa Chadema damdam kiasi mpaka mamaangu kuna siku alidhani nataka kumpiga sababu ya kumtoa kwenye ushabiki wa Maccm na sijawahi iandika vizuri CCM humu JF.pitia post zangu zote na wala sikuwa na nia ya kumpiga mama angu ila nikimuelimisha aweze kuchanganua mambo na siasa zetu za Kitanzania ila baada ya ujio wa Lowasa na kupitishwa kuwa mgombea uraisi niliishiwa nguvu kwa maana misingi na itikadi ambayo niliiamini ilizikwa hapo kiasi nikajiona nilifanya kazi kubwa ila hazikuwa na maana, nilikata tamaa hapo mpaka sasa nakuambia sina imani na Chadema nimeona hakuna utofauti kati ya Chadema na vyama vingine wote wanawalaghau watanzania kwa kujua watanzania siasa zao za kufuata upepo sio kuchanganua mambo.

Vijana wachache sana tunaojielewa ingawa tunaonekana Mapopoma!LOWASSA hawezi kunidanganya kabisa aisee!!nakumbuka vyema kabisa miaka yake yote 38 ndani ya CCM wala sijamjua juzi kawa hawa watoto wa sasa hivi,na bahati nzuri nimekulia Arusha kwa 70%.Hakuna chochote cha maana alichokifanya zaidi ya kuhujumu Utalii kwa makampuni yake yasiyolipa kodi!

Aendeleze tu mtaji wake wa Mahotel na Tours pamoja na kuingiza bidhaa feki kutoka kenya halafu zikifika bongo anazibadilisha Lebo,tutakutana October
 
Tunaomba tuwajue wanaounda tume ya maadiri CDM ..hatuhitaji stori nyingi jamani
 
Anae uliza swali awaulize Ccm VP Anna tibaijuka kumpa agombe Ccm ubunge wakijuwa ni mwizii kabisa live nakusema million 10 ni ya mchicha tu jamani watoto wanakaa chini million 10 ya mchicha kweli Ccm imezidi@ tubadilike wananchi wenzangu ukawa ndio mpango mzima
 
Tume ya maadili ya nini tena wakati ndio chadema.
 
Wanajamvi habarini za asubuhi…!!

Naomba kujua hivi tume ya maadili ya Chadema ambayo ilimruhusu Lowasa awe mgombea wa Chadema ina watu wangapi na wakinani ambao walimpitisha Lowasa…??

Chadema inaendeshwa kwa mujibu wa katiba na mgombea anapatikana kwa mujibu wa katiba na sio kikundi cha watu wasiokuwa na maadili kuunda kamati na ikaitwa kamati ya maadili kama ilivyo kwa ccm!
 
Na ukishaijua basi utujulishe pia tume ya maadili iliyomshauri JK/Mwenyekiti wao kuwaona Prof. Tibaijuka na Joka kengeza wana husika na escrow lakini ikipatisha majina yao!
 
Hakuna tume ya maadili Chadema. Unadhani kwa nini Chadema Ludewa jana wametwangana makonde? Chadema wanaonyesha kukosa skill katika ujenzi wa chama. Matatizo ya CCM ni wingi tu wa makada wanagombania mafasi chache.

MKUU Nyerere umesema kabisa. ila unamshauri mdogo wako Makongoro aongee nini kwenye campaign ya wana CCM? Maana ninajaribu kutafuta logic yoyote siipati. Na hii ni taadhari kwa Makongoro maana atakuwa ameigawa nyumba ya mzee wenu.
 
Vijana wachache sana tunaojielewa ingawa tunaonekana Mapopoma!LOWASSA hawezi kunidanganya kabisa aisee!!nakumbuka vyema kabisa miaka yake yote 38 ndani ya CCM wala sijamjua juzi kawa hawa watoto wa sasa hivi,na bahati nzuri nimekulia Arusha kwa 70%.Hakuna chochote cha maana alichokifanya zaidi ya kuhujumu Utalii kwa makampuni yake yasiyolipa kodi!

Aendeleze tu mtaji wake wa Mahotel na Tours pamoja na kuingiza bidhaa feki kutoka kenya halafu zikifika bongo anazibadilisha Lebo,tutakutana October

Kama hizo tuhuma zina ukweli kwa nini hafikishwi mahakamani. Mnabaki kuholoja tuuu. Mmezoea kukaririshwa.
 
Wanajamvi habarini za asubuhi…!!

Naomba kujua hivi tume ya maadili ya Chadema ambayo ilimruhusu Lowasa awe mgombea wa Chadema ina watu wangapi na wakinani ambao walimpitisha Lowasa…??

Wala usihahaike kuuliza maana hutapata jibu
 
Mkosafedha;- Mimi nilikuwa Chadema damdam kiasi mpaka mamaangu kuna siku alidhani nataka kumpiga sababu ya kumtoa kwenye ushabiki wa Maccm na sijawahi iandika vizuri CCM humu JF.pitia post zangu zote na wala sikuwa na nia ya kumpiga mama angu ila nikimuelimisha aweze kuchanganua mambo na siasa zetu za Kitanzania ila baada ya ujio wa Lowasa na kupitishwa kuwa mgombea uraisi niliishiwa nguvu kwa maana misingi na itikadi ambayo niliiamini ilizikwa hapo kiasi nikajiona nilifanya kazi kubwa ila hazikuwa na maana, nilikata tamaa hapo mpaka sasa nakuambia sina imani na Chadema nimeona hakuna utofauti kati ya Chadema na vyama vingine wote wanawalaghau watanzania kwa kujua watanzania siasa zao za kufuata upepo sio kuchanganua mambo.

Mkuu tuko pamoja mie mwenyewe imani imeshanitoka toka ujio wa huyu lowasa nikaona siasa ni ulaghai tu.
 
Hakuna demokrasia wala tume ya maadili chadema ,tume ya maadili ya nini wakati kila kitu kinapitishwa na Mbowe ,yeye akisema kitu hakuna wa kuhoji wote ndiyo mzeeeeee!!!!,
 
CCM endeleeni kutukana na kupiga wazee ndio maadili mliofundishwa.
 
Kama tume ya maadili ya ccm ipo CHENGE na TIBAIJUKA wasingegombea ubunge.
bora umempa jibu la fasta na zuri huyo mvivu wa kufikiri.katiba ya chama inasema chama kinaamini katika mfumo wa ujamaa na kujitegemea hebu watuambie ujamaa ndo huu wa kuua tembo wetu kisa meno yake.
 
tume ya maadilo ya chadema inaongozwa na mmiliki wa chama mzee mtei na familia yake,mbowe,na demu wa mbowe
 
Mkosafedha;- Mimi nilikuwa Chadema damdam kiasi mpaka mamaangu kuna siku alidhani nataka kumpiga sababu ya kumtoa kwenye ushabiki wa Maccm na sijawahi iandika vizuri CCM humu JF.pitia post zangu zote na wala sikuwa na nia ya kumpiga mama angu ila nikimuelimisha aweze kuchanganua mambo na siasa zetu za Kitanzania ila baada ya ujio wa Lowasa na kupitishwa kuwa mgombea uraisi niliishiwa nguvu kwa maana misingi na itikadi ambayo niliiamini ilizikwa hapo kiasi nikajiona nilifanya kazi kubwa ila hazikuwa na maana, nilikata tamaa hapo mpaka sasa nakuambia sina imani na Chadema nimeona hakuna utofauti kati ya Chadema na vyama vingine wote wanawalaghau watanzania kwa kujua watanzania siasa zao za kufuata upepo sio kuchanganua mambo.

Mkuu tupo pamoja hauko peke yako na ni lazima tupaze sauti. Tusikubali wajanja wachache wateke maadili na misingi tuliyokuwa tunapigania!
 
Back
Top Bottom