Naomba kufahamu vyuo vya urubani na maswala ya Anga

Vella

Senior Member
Nov 16, 2016
165
250
Wadau habarini za jumatatu, naombeni mnisaidie kufahamu vyo vya kati na vya juu vinavyotoa fani za urubani na maswala ya anga (Pilot studies and aviation management or any other related courses) vinapatikana wapi na mahitaji ya mchepuo gani wa masomo gani huzingatiwa?

Nawasilisha ndugu zangu.

Mdogo wenu amefaulu kujiunga Advance sasa anasema ana ndoto yakusomea urubani au mambo yanayohusiana na anga.

Wasaalam
Vella
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom