Naomba kufahamu mambo haya kuhusu Wachawi

Naomba kufahamu mambo haya kuhusu Wachawi

Nahisi bado sijawa na uelewa zaidi juu ya hili naomba kama kuna yeyote aliye na uelewa zaidi... Tafadhali nisaidie kuelewa....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwenye taa ninakubaliana na wewe asilimia 200. Kuna jamaa yangu anaishi kwenye flat fulani hivi lina mambo mengi sana yanaendelea pale, jamaa wawili wanaoishi kwenye flat hilo, walifanya mpango wakaleta mafundi wa NJE wa umeme, wakaja wakadisconnect taa za kwenye ngazi, halafu wakadai kuwa nyaya zimeungua. Kwa hiyo kwenye ngazi huwa kuna giza totoro usiku. Maghorofa ni ya umma, na mafundi wahusika wa wa Tasisi husika wa umeme wapo lakini wao walienda wakachukua mafundi kutoka mtaani. Zaidi ni kuwa kuna maghorofa mengine matatu jirani yanayofanana na ghorofa hilo, yenyewe taa zake ziko sawa, hayana pilika pilika za usiku.

Cha kushangaza zaidi pia ni kuwa kuna jamaa yao mmoja ghorofa hilo hilo, amekatiwa maji nyumba nzima tangu Novemba 2018, karibia miaka miwili sasa, mpaka leo hana maji wakati kila mwezi huwa anakatwa elfu 25 kwa ajili ya maji. Mpango ulisukwa mwanzoni ikaonekna kuwa ghrorfa zima halina maji, halafu baadaye yakarudi, yeye hana mpaka leo.

Wameweka mpira wa maji wa kupandisha juu,kwenye bomba la nje linalotoa maji, mpira ambao yeye akitaka kuutumia, lazima afanye Ibada kwanza, vingnevyo akichota tu hayo maji kwa kutumia mpira huo, usiku hawezi kulala, au gari lake kesho asubuhi haliwezi kupiga stata kwenda kazini.

Nakubaliana na wewe kwa asilimia 200 kwenye issue ta taa!
Sijaelewa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah ngoja kupambazuke niko kilingeni muda huu

Jr[emoji769]
Tunakungoja mkuu mana na mimi najiandaa kwenda kupikwa kwenye karai Tanga nasikia ni hatari naomba uchambuzi wako japo kidogo
 
Dah ngoja kupambazuke niko kilingeni muda huu

Jr[emoji769]
Naomba uthibitisho kama kweli wachawi hawapatani na mwanga. Je,ni kweli taa za nje ni msaada?. Please,Mshana.

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 
No 4 nyumba ikiwa na taa za kutosha za nje inasaidia kuzuia
Nyumba ikiwa na wachamungu inasaidia
Nyumba ikiwa Safi sana pia inasaidia
Nyumba ikiwa ina ina fanyiwa ibada pia inasaidia
Hii ndy njia rahisi na salama, ukijikita kwenye ibada ukazingatia usafi wa mwili na roho mchawi hakuwezi labda iwe imeandikwa lazma upatee mtihani uoo kinyume na hvyo hakuna
 
Kwa wale waislam Surat Baqara inasaidia sana na ni kiboko ya wachawi kama unaredio yako ifungue usiku kucha, jitahidi kulala na udhu ili lla udhu nakumbuka siku moja nililala usiku ghafla nilikuta nakandamizwa mgongoni na mguu mithili ya kwato za ngombe, na vitu vinatembea mwilini vinapita sehem zote z matundu, nikistuka naona kawaida ni kilala hali ni ileile,

Fasta nikaenda chukua udhu dah nakumbk nilikuja stuka asubuh kumekucha, msichukulie poa udhu kiboko.

Kuna zile Surat tatu Surat nas, suratul faraqh ikhlas izo nazo kabla ya kulala unasoma, hatunna hajaa ya kwenda kwa waganga na uchafu mwingine suluisho ni mungu pekee.


Kwa wale wakristo jinaa LA yesu linasaidia japo siku ya kiama wataulizwa kwaninii wamuombe yesuuu badala ya mungu kiufupi imani yako ndy inayokuponya.
 
Mara nyingi wachawi huingia NDANI muda hup huo siku zote kwa hiyo unaweza kuwakwepa kwa kubadilisha muda wa kulala: Shinda macho hadi masaa yao yapite ndio ulale; Ukiwa macho hawaji

Pili Sali kabla ya Kulala Omba ulinzi wa roho mtakatifu na usithubutu kutafuta suluhu kwa waganga! And wadharau tu don’t panic

Mchawi hana uwezo wa kuchukua chochote; wataishia kuwachezea na kuwatisha tu na wakiona hubabaiki watawashiti




Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asante boss...
Mara nyingi wachawi huingia NDANI muda hup huo siku zote kwa hiyo unaweza kuwakwepa kwa kubadilisha muda wa kulala: Shinda macho hadi masaa yao yapite ndio ulale; Ukiwa macho hawaji

Pili Sali kabla ya Kulala Omba ulinzi wa roho mtakatifu na usithubutu kutafuta suluhu kwa waganga! And wadharau tu don’t panic

Mchawi hana uwezo wa kuchukua chochote; wataishia kuwachezea na kuwatisha tu na wakiona hubabaiki watawashiti




Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naomba kuelewa hapo kwenye ku-fool kiroho na hizo mamlaka mdau.

Sent using Jamii Forums mobile app
Maana yake ni kuwa kwa nje unaonekana ni wewe ila kwa ndani siyo wewe. Wewe unakuwa uko ndani ya Yesu, pamoja na uhai wako, umefichwa na Yesu. Anayekuja kukushambulia wewe, anakuona wewe wakati akiwa anafanya kazi yake, baada ya kumaliza kufanya kazi reaction itakapoanza kutokea kwa yale aliyokuwa akifanya, anakuja kugundua kuwa si wewe unayerudisha reaction hiyo kwa sababu kwa namna ulivyo, hauna silaha zenye kurudisha mashambulizi ya kiwango kile, na hajawahi kukuona ukiwa nazo, na wala hajawahi kumuona hata binadamu mwingine yeyote akiwa nazo. Hiyo ndiyo fooling inayofanyika.

Kwa hiyo katika mambo ya vita hivi vya kiroho, unaweza ukaamua kwamba adui yako akija akuone wewe halafu akiondoka, aone mamlaka nyingine, au akija aone mmlaka nyingine tofauti moja kwa moja. Sasa ukijiset kuwa wakija wanaona mamlaka tofauti, unaweza ukawa unawasaidia kwa sababu watakuwa wamnakimbia bila kufanya mashambulizi, mtego wako unakuwa siyo mzuri sana. Waache waingie ndani wakiwa wanaona mbuzi halafu baadaye wagundue kuwa haluwa mbuzi bali ni Simba. Hiyo ndiyo inapendeza zaidi ya 900 itapendeza. Usiwatishe ukawa unasababisha wanakimbia bila kufanya mashambulizi, waache wafanye mashambulizi kwanza ili baadaye Mungu apate sababu ya msingi kuingilia kati kivita zaidi!
 
No 4 nyumba ikiwa na taa za kutosha za nje inasaidia kuzuia
Nyumba ikiwa na wachamungu inasaidia
Nyumba ikiwa Safi sana pia inasaidia
Nyumba ikiwa ina ina fanyiwa ibada pia inasaidia

Mwanga wa taa haumzuii mchawi kuingia ndani, maana wana uwezo wa kuingia kwako hata mchana ukiwa umelala
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom